Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กรุกีตาร์ High End แตก ที่ Pood's House
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: กรุกีตาร์ High End แตก ที่ Pood's House
SARUN Wrote:เฮ้อออ?จนตอนไหนไม่จน ดั๊นนน มาจนตอนนี้
ยังไม่ซื้อ แต่ไปด้วยยยยยยยยยครับ
คืนนี้ มาร์ตินจะตามหลอนไปตลอดหละครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า Tongue
pood Wrote:สำหรับน้า sarun อยากใด้ตัวใหนก็เอาไปเลยครับ สตางค์จ่ายเมื่อไหร่ก็ใด้ เงื่อนไขนี้
สำหรับน้าคนเดียวนะเพราะยังไงผมก็ต้องหิ้วกีต้าร์ไปให้น้าเล่นทุกงานอยู่แล้ว ถ้าน้า
หิ้วกลับบ้านไปคราวหน้าผมจะใด้ไม่ต้องหิ้วไง

ท่านสมาชิกที่เริ่มโทรฯมาหาผมแล้วโปรดอดใจรอซักครู่ให้ผมลงกีต้าร์ให้หมดก่อนก็ใด้นะครับ
ยังไงผมก็ปล่อยให้คนในบ้านนี้ก่อนอยู่แล้วครับ

เห็นม๊ะผมบอกแล้ว..ว่า พี่กฤษณ์จะช่วยสานฝัน น้าศรัณ ให้เป็นจริงๆ

แหม๊.. พี่กฤษณ์ น่ารักจริงๆครับ
04-12-2007, 18:42
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กรุกีตาร์ High End แตก ที่ Pood's House - by poPPie - 04-12-2007, 18:42

Forum Jump: