Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บัตรชม Concert เทิดพระเกียรติ...แจกฟรี 2 ที่นั่ง
Author Message
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: บัตรชม Concert เทอดพระเกียรติ...แจกฟรี 2 ที่นั่ง
hattaya111 Wrote:เพลงส่วนใหญ่ เกิดไม่ค่อยทัน เเต่.. คับคล้ายคับคลา เคยผ่านหูบ้าง
ส่วนตัวชอบ นักร้องคนนึง เป็น/เคย/ สาวผมสั้นๆ บุคลิก ดูเท่ห์มาก พูดคุยดูดี เห็นว่าเป็น ดีเจ ด้วย

คุณทิพวรรณ ปิ่นภิบาล

กับ คนท้ายสุด ผู้ชายเข้มๆ สูงๆ ดูใจๆ ..ตำเเหน่งการยืน เเละ เดินอยู่ในส่วนใกล้คนดูที่สุด เเล้ว องค์ประกอบเวทีภาพรวม ดูสวยมาก เสียงปรบมือดังที่สุด ทั้งที่เพลงลุงเค้า เเละ ชื่อลุงเค้า ผมรู้จักน้อยที่สุด..

คุณชรัม เทพชัย

เเล้วก็ นักการเมืองอีกคน วิธีใช้ไมค์ ดูสมัยใหม่มาก
ไม่แน่ใจว่า คุณวินัย พันธุรัตน์(ที่ร้องเพลงฉุยฉายพราหมณ์) หรือ ชัยชนะ บุญโชติ(ที่มีจำหน่าย CD)

ขอบคุณ ครอบครัวบ้านเต่าอีกครั้งครับ

ขอบคุณด้วยครับ
(This post was last modified: 02-12-2007, 19:23 by SARUN.)
02-12-2007, 19:21
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บัตรชม Concert เทอดพระเกียรติ...แจกฟรี 2 ที่นั่ง - by SARUN - 02-12-2007, 19:21

Forum Jump: