Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บัตรชม Concert เทิดพระเกียรติ...แจกฟรี 2 ที่นั่ง
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: บัตรชม Concert เทอดพระเกียรติ...แจกฟรี 2 ที่นั่ง
ต้องขอ..กราบขอบพระคุณ ครอบครัว ชมรมอนุรักษ์เต่า ที่น่ารัก เอื้อเฟื้อ บัตรเข้างาน

ทำให้ ข้าพเจ้า ได้ พาท่านเเม่ มาชมงานดนตรีที่ไพเราะนี้....

พี่ป๋อเอง ก็พาคุณเเม่ ที่น่ารักมางานนี้ด้วย เป็นภาพครอบครัวที่อบอุ่นยิ่งครับ

ชอบ ทรงผม เเละ สีผม ของเเม่พี่ป๋อมาก /ขออนุญาติยกตัวอย่าง..คือ สีเดียว กับท่านสมเด็จย่า ครับ ขาวนวล /เห็นพี่เค้าบอกเดี๋ยวทำตาม

ผมยุ**เอาเลยพี่....ผมว่า**เท่ห์ สง่ามาก**

ถ้าไว้ได้เดี๋ยวตามไปครับพี่555

ส่วนตัวงานที่ชม
ด้านตัวศิลปิน ดีมาก เเละ อบอุ่น ทั้งที่ไมค์ลอย วอย์น่าจะมีญหา จะเเตกปลายๆ เมื่อขึ้นเสียงที่สูง เกรน เเรงๆ เเละ อาจเรื่อง คลื่นความถี่ หรือ อะไรสักอย่างเสียงจะจี่ อยู่ตลอด

**เเต่... เหล่านักร้อง ศิลปินเเห่งชาติ ไม่ได้ทำให้ดูว่า เป็นปัญหาเลย **เสียงของทุกท่านดีเยี่ยม หาที่ติไม่ได้ เเม้จะ มีอายุที่มากเเล้วก็ตาม

เเต่ก็มี ขลุกขลักอีกนิด เรื่องคิวกันบ้าง คงเป็นส่วน ด้านบริหาร การจัดการงาน ทีมไฟ คงไม่ถนัดงานเเบบนี้นัก ...รวมๆก็ดูน่ารัก ธรรมชาติ กันเองดี

เพลงส่วนใหญ่ เกิดไม่ค่อยทัน เเต่.. คับคล้ายคับคลา เคยผ่านหูบ้าง
ส่วนตัวชอบ นักร้องคนนึง เป็น/เคย/ สาวผมสั้นๆ บุคลิก ดูเท่ห์มาก พูดคุยดูดี เห็นว่าเป็น ดีเจ ด้วย

กับ คนท้ายสุด ผู้ชายเข้มๆ สูงๆ ดูใจๆ ..ตำเเหน่งการยืน เเละ เดินอยู่ในส่วนใกล้คนดูที่สุด เเล้ว องค์ประกอบเวทีภาพรวม ดูสวยมาก เสียงปรบมือดังที่สุด ทั้งที่เพลงลุงเค้า เเละ ชื่อลุงเค้า ผมรู้จักน้อยที่สุด..

เเล้วก็ นักการเมืองอีกคน วิธีใช้ไมค์ ดูสมัยใหม่มาก

จริงๆชอบอีกหลายคน เเต่จำไม่ไหว เยอะมากงานนี้

ขอเป็นกำลังใจให้พวก น้าๆ ลุงๆ ทั้งหลาย มีกำลังใจทำงานกันต่อไป สุขภาพดี

ขอบคุณ ครอบครัวบ้านเต่าอีกครั้งครับ
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

02-12-2007, 14:20
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บัตรชม Concert เทอดพระเกียรติ...แจกฟรี 2 ที่นั่ง - by hattaya111 - 02-12-2007, 14:20

Forum Jump: