Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Headstock ที่โปรดปราน
Author Message
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

Likes Given: 0
RE: Headstock ที่โปรดปราน
Maow Wrote:น้องปิ๊ง น้าแนะนำ Fender Kitty น่าจะเหมาะกับความน่ารักของน้องปิ๊งนะ
ผมเห็นตัว Hello Kitty แล้วมันน่ารักบอกไม่ถูก

โห...ความน่ารักของปิ๊งหรอคะ?? ..ไม่มีหรอกค่ะ.. Tongue

อ๋อค่ะ ตัวนี้ใช่มั้ยคะ มี 2 สี Smile >>>

[Image: kitty.jpg]

มีอยู่ครั้งนึง ครอบครัวเราไป central world กันน่ะค่ะ มีร้านกีตาร์อยู่ร้านนึงเหมือนกัน ไม่ใช่ร้านนครหลวงฯนะคะ แต่อีกร้าน ปิ๊งก็จำชื่อไม่ค่อยได้แล้ว เค้ามีกีต้าร์ FENDER Squier Kitty สีชมพูขาย ตั้งโชว์อยู่หน้าร้านเลยค่ะ สวย เริ่ด เชิด มาก พ่อเค้าเกือบจะซื้อให้ปิ๊งอยู่แล้ว แต่พอดีราคามันไม่น่าพึงพอใจอ่ะค่ะ พ่อเลยบอกว่าอย่าซื้อเลย.. ปิ๊งเลยแห้วไป เสียใจจนคิดไม่ตก เดินออกจากร้านไปแล้วก็ยังไม่เลิกคิดมาก! ...แต่พอมาคิดอีกที มันไม่ได้ถูกใจปิ๊งเท่าไหร่หรอกค่ะ เสียงก็โอเค งั้นๆ ที่สำคัญเป็นกีต้าร์ไฟฟ้าเนี่ยสิคะ ปิ๊งก็เล่นกีต้าร์ไฟฟ้าไม่ได้ดีเลย ซื้อมาก็คงจะยังไม่เหมาะนัก...

อยากได้ Adamas Pink Kitty มากกว่า Rolleyes (จะมีมั้ยเนี่ยชาตินี้)

ก็...นั่นแหละค่ะ Big Grin
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 30-11-2007, 19:32 by pinkuitarz.)
30-11-2007, 19:30
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Headstock ที่โปรดปราน - by pinkuitarz - 30-11-2007, 19:30
RE: Headstock ที่โปรดปราน - by Guitar G I G -G O K - 12-12-2007, 14:02

Forum Jump: