Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
san Wrote:
pinkuitarz Wrote:
san Wrote:นี่ขนาดยังไม่รู้จักพี่นุ ยังออกหน้ารับแทนขนาดนี้

ถ้าวันนึงสนิทกัน เผลอๆ พี่โดนรุมเละ!!!

ใช่ค่ะ หน้าตาพี่นุเค้าน่ารัก ใจดี ดูแล้วไม่เหมือนแฟนของเค้าอ่ะนะคะ
จะไม่ให้รับแทนได้ยังไงล่ะคะ?? คืออันนี้ต้องยอมรับเนาะ..Big Grin

ไม่ยอมรับครับ!!!

พี่นุบอกว่าที่ยอมคบกับพี่ เหตุผลเพราะว่า หน้าตาดีล้วนๆ

ถ้าไม่เชื่อ ก็อย่าไปถามนะ

เดี๋ยวพี่ ติดข้างฝา!!!

ปล. พี่แดงไปเล่นกอล์ฟวันนี้ สนุกมั๊ยคร๊าบบบบบบบBig GrinBig GrinBig Grin

มันสุก ๆ ดิบ ๆ ป้าแดงก็เล่าไม่ถูกอะนะ ป้าแดงกะเด็ก ๆ หนุกหนานหน้าชื่นตาบาน
แต่น้าป๋อจิ ดิบ ๆ ล้วน ๆ ปกติเวลาไปออกรอบทุกครั้ง เราก็จะเอาผู้ติดตามไปด้วยได้
ถ้าเราเช่ารถกอล์ฟอะนะ แต่บัดนี้ทุกอย่างมันเปลี่ยนไปตามกาลเวลา ปรากฎว่า
วันนี้น้องปิ๊งกะน้องปั๊งก็เสียค่ากรีนฟีเท่ากับผู้ใหญ่เหมือนกัน เจอเข้าไปสองเด้ง
ซีดเลย...อย่างนี้เค้าเรียกว่าสุก ๆ ดิบ ๆ ป่าวน้าสันขวาน...Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
29-11-2007, 20:20
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 29-11-2007, 20:20

Forum Jump: