Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
san Wrote:ขออนุญาตแทรกข้อความนิดนึงนะคร๊าบบบบ

ขอยกมาตอบในกระทู้นี้นะครับ เพราะกระทู้ อยากดับกระแส Lowden มีเนื้อหาที่เข้มข้นมากครับ

เกรงว่าเดี๋ยวจะล่ม เพราะการโพสที่เต็มเปี่ยมไปด้วยคำหวานของผม

pinkuitarz Wrote:
san Wrote:แฟนผมค่อนข้างสปอทครับ

ให้เงินผม พกเต็มกระเป๋ากางเกงตลอด (เหรียญบาทล้วนๆ!!!)

เค้าบอกผมว่า อยากได้ตัวไหนซื้อเลย ไม่เคยขัด แต่ให้งบจำกัด

ตัวละ 300 บาท!!!

ทำไมพี่สันชอบใส่ร้ายพี่นุจังคะ?? น่าสงสารพี่เค้าออก Sad

นี่ขนาดยังไม่รู้จักพี่นุ ยังออกหน้ารับแทนขนาดนี้

ถ้าวันนึงสนิทกัน เผลอๆ พี่โดนรุมเละ!!!

สวัสดีกระทู้เกาหลีจ้า ไม่เข้ามาวันเดียว ก็อ่านไม่ทันแล้วจ้า

ทำไมกระทู้นี้มัน HOT อย่างนี้หละคร๊าบบบบบบบบบบบบ

ใช่ค่ะ หน้าตาพี่นุเค้าน่ารัก ใจดี ดูแล้วไม่เหมือนแฟนของเค้าอ่ะนะคะ จะไม่ให้รับแทนได้ยังไงล่ะคะ?? คืออันนี้ต้องยอมรับเนาะ..Big Grin
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 29-11-2007, 16:51 by pinkuitarz.)
29-11-2007, 16:46
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by pinkuitarz - 29-11-2007, 16:46

Forum Jump: