Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Freshmen ความหลังอันหวานชื่นของเด็กปี 1
Author Message
bright Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: Freshmen ความหลังอันหวานชื่นของเด็กปี 1
สวัสดีครับทุกท่าน...
มาแล้วครับ ขอโต๊ดทีหายไปน๊าน นาน ให้คิดถึงกันบ้างพอสมควร ไม่อยากแก้ตัวอะไรทั้งนั้น ความผิดที่หายไปผมขอรับไว้แต่เพียงผู้เดียว แต่ถ้าอยากจะต่อว่าต่อขานให้ลงที่น้ากานต์ได้เลยครับทุกท่าน(หลังจากผมถูกน้ากานต์โทรตามจิกจนระบม)

สำหรับเรื่องของน้ากานต์มีหลายเรื่องครับ แต่ยังนึกเรียบเรียงไม่ออก เอาเป็นว่าเอาเรื่องที่ผมเขียนเรียบเรียงไว้แล้วมาเล่าให้ฟังไปคร่าวๆ ละกันนะครับ

เรื่องที่จะนำเสนอต่อไปเป็นเรื่องของผมสมัยเรียนปีหนึ่งแล้วหาโอกาศไปเที่ยวทะเลหัวหินกัน แต่ก็ด้วยความวัยรุ่นมันก็ควรจะมีเรื่องวุ่นๆเป็นธรรมดา
ขอเสนอในชื่อเรื่องว่า..."ไปทะเลกันดีกว่า..."
อย่าให้ใครเขาเป็นเจ้าชีวิตเธอ... นะคนดี
27-11-2007, 14:08
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Freshmen ความหลังอันหวานชื่นของเด็กปี 1 - by bright - 27-11-2007, 14:08

Forum Jump: