Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ
edo Wrote:
dejemerry Wrote:
edo Wrote:....นอกจากกีตาร์แล้ว......ผมชอบมวยครับ5555
...แปลกมั้ยเนี่ยBig GrinBig Grin..ชอบมวยสากลครับ....มัน ตัวต่อตัวดีครับ.....
....ต้องใช้สมาธิสูงมากๆๆๆๆๆ......ต้องแก้ปัญหากันตรงนั้นเลย.....ต้องใช้ทักษะและปฏิกริยาตอบสนองทั้งร่างกายและจิตใจ......ผมหลงไหลบรรยากาศการชกมวยเสมอ...
.......ยังอยากกลับไปชกอีกครั้งเลยครับ.......ผมชกทั้งหมด 5 ไฟล์ครับ...ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 1 ครั้งครับ55.......ไม่เคยได้เหรียญทองครับ...เสียดายจางงงงง....
...ในรูปเป็นนัดชิงชนะเลิศกีฬามหาวิทยาลัย ขก.ครับ....ผมชกกับนักมวยคณะศึกษาพละ..ครับ...55..

โอ้ว...ว๊าว...เก่งจังค่ะ ไม่น่าเชื่อเลยอ่ะ..ต่อจากนี้ไป ป้าแดงจะไม่ต่อปากต่อคำ
กะคุณหมออีกและ สวัสดีค่ะ..ป้าแก่เลี้ยว...ไปแล้วค่ะ...Big Grin

......พี่แดงก้าบบบบ....ผมจะแปลงร่างเป็นเวลาคร้าบผม.....Big GrinBig Grin
...แต่ว่าน้องปั๊งเนี่ย....แปลงร่างบ่อยๆใช่มั้ยครับ55.....ระวังจะเหมือนผมนะค้าบบ55Big GrinBig Grin

จ้า..ได้จ้า..จะแปลงเวลาไหน เมื่อไหร่ ก็ไม่มีใครว่าอะไรหรอกจ้า...
ตามสบายนะ..พ่อคู๊นนนนนนนนนนน..Big Grin.

นี่ถ้ามีใครถนัดแม่นปืนอีก...แล้วป้าแดงจะทำไงล่ะเนี่ย...Rolleyes
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
26-11-2007, 12:23
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ - by dejemerry - 26-11-2007, 12:23

Forum Jump: