Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ
Author Message
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Likes Given: 0
RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ
Nicolasanfield Wrote:Soccer ครับ ชอบเล่นครื่งควบลูก เอ๊ยไม่ใช่เป็นแฟนคลับโดยเฉพาะทีม Liverpool จาก Premier Leauge อังกฤษ ฉายาThe Kop of Anfield รองลงมาคือ FHM Magazine อันนี้ถ้าเป็นชายแท้ไม่ดูไม่ได้แล้ว

ผมแฟน สเปอร์ กับ leeds ครับ ทีมชาติก็ เช็ค ครับ แต่ละทีมเชียร์มาเป็นสิบปีครับ
ส่วนfhm อันนี้ยกมือหนับหนุนครับ
Acoustic is my life..........
26-11-2007, 11:45
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ - by pop_250823 - 26-11-2007, 11:45

Forum Jump: