Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
san Wrote:
san Wrote:
dejemerry Wrote:ช่วงนี้เริ่มหนาวแล้ว รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ

วันนี้เดินออกมาหน้าปากซอยบ้าน อากาศหนาวจนริมฝีปากแตก!!! เลยครับ

.......................
โดนมอไซด์วินต่อย!!!

นอกจากเลือดแล้ว..ยังมีไรออกจากบ้านปากอีกอ่ะป่าว...สาธุ..ออกทีเทอญ...
บ้านสีฟ้าจะได้สงบสุข ร่มเย็นสักที....RolleyesTongue

งานนี้ต้องทำสังฑทานเลยครับ

เผลอๆ ....ในปากก็ยังไม่ไป

เฮี้ยนจริงๆ!!!

ซะงั้น!!! เอ้า..งั้นรีบไปฉีดยา รอบสะดือซะ..ไป๊...

dejemerry Wrote:
Therock Wrote:เรื่องตามรูปเลยคับ....พระเอกเค้า แบ ยอง จุน....แต่ผม...นี่เลย แบ กะ ดิน

ซีรี่ส์เกาหลีเรื่องนี้โบราณพอควรค่ะ ชื่อเรื่อง Hotelier
นำแสดงโดย เบ ยองจุน, ซอง เฮ เคียว, วอน บิน

ส่วน แบ กะ ดินเนี่ย..ชื่อสกปรกดีเนอะ ป้าแดงตั้งให้เดอะร็อคใหม่ก็แล้วกันนะ
ชื่อ ชอบ ซอง จัง ดีมั้ย..ถูกใจล่ะซิ...ยิ้มแก้มแตกแล้นนนนนน.....Big Grin

อย่าลืมผม ยุง บิน ชุม นะคร๊าบบบบบบบบบRolleyes
[/quote]

ไม่ลืมหรอกจ้า..ป้าแดงตั้งให้ใหม่นะ..เอาน่าขนลุกขยะแขยงกว่าเดิมอีกนะจ๊ะ
ชื่อเกาหลีน้าสันขวานชื่อนี้ไปเลยดีกว่านะ รุม กิน ยุง
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
26-11-2007, 09:42
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 26-11-2007, 09:42

Forum Jump: