Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Therock Wrote:
myakira Wrote:มันเยอะมากอย่างที่บอกค่ะป้าแดง มุกไม่ค่อยได้ติดตามเลยไม่รู้ว่าควรจะเลือกเรื่องไหน เลยส่งให้ท่านที่อยากได้จริงๆ หยิบก่อนค่ะ แล้วก็นั่งดูนั่งฟังเพลงเพลินจนลืมไปเลย -_-"

เยอะจริง ๆ ครับ ขนาดผมเป็นคนเอาไปให้เลือกยัง....ไม่รู้จะแนะนำยังไงเลย....

วนให้ป้า ๆ เลือกกันประมาณแปดรอบ ก็ยังไม่หมดครับ อุอุ....

ตอนนี้ผมเริ่มอยากเป็นพระเอกหนังเกาหลีบ้างและ...

เรื่องตามรูปเลยคับ....พระเอกเค้า แบ ยอง จุน....แต่ผม...นี่เลย แบ กะ ดิน

ซีรี่ส์เกาหลีเรื่องนี้โบราณพอควรค่ะ ชื่อเรื่อง Hotelier
นำแสดงโดย เบ ยองจุน, ซอง เฮ เคียว
ส่วน แบ กะ ดินเนี่ย..ชื่อสกปรกดีเนอะ ป้าแดงตั้งให้เดอะร็อคใหม่ก็แล้วกันนะ
ชื่อ ชอบ ซอง จัง ดีมั้ย..ถูกใจล่ะซิ...ยิ้มแก้มแตกแล้นนนนนน.....Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
(This post was last modified: 26-11-2007, 09:33 by dejemerry.)
26-11-2007, 08:49
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 26-11-2007, 08:49

Forum Jump: