Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ย่ำโลกเล่นเย็นๆใจ.............
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: ย่ำโลกเย็นๆใจ.............
pood Wrote:เรื่องท่องเที่ยวนี่มีสาระมากครับ เพราะเป็นประโยชน์มากกับคนอ่าน สังเกตูใด้ว่าหนังสือ
พ้อคเก็ตบุ้คเกี่ยวกับเรื่องท่องเที่ยวขายดีมาก ถ้าเป็นเรื่องท่องเที่ยวแบบหาซื้อกีต้าร์นี่ผม
มีเรื่องเล่าเยอะแยะครับเพราะไปหาซื้อมาหมดแล้วนอกจากทวีปอาฟริกา อเมริกาใต้ อาร์คติก
และแอนตาร์กติก

ผมว่าน่าจะเปิดเป็นหัวข้อแยกจากเรื่องทั่วไปนะครับกระทู้จะใด้ไม่ตกเร็ว นอกจากเรื่องท่องเที่ยวแล้ว
เรื่องที่เกี่ยวกับกีต้าร์หรือเทคนิคการเล่นก็น่าจะมีหัวข้อของตัวเองด้วย คนจะใด้เข้ามาอ่านกันมากขึ้น

ขอบคุณพี่poodครับที่เห็นสาระประโยชน์
งั้นพี่ช่วยเล่าเรื่องราวท่องเที่ยวแบบหาซื้อกีต้าร์ในแบบของพี่ให้น้องๆอ่านหน่อยนะครับ
ผมอยากอ่านมากๆ
มีใครอยากอ่านยกมือขึ้น!
เห็นไหมครับ.....ทุกคนยกมือหมด
แสดงว่าพี่ต้องรีบเล่าแล้ว
จะรออ่านด้วยใจจดจ่อครับ......
06-09-2007, 22:46
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ย่ำโลกเย็นๆใจ............. - by boobyblue - 06-09-2007, 22:46

Forum Jump: