Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สุขสันต์วันพระจันทร์เต็มดวง
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: สุขสันต์วันพระจันทร์เต็มดวง
เฒ่าทารก Wrote:........ ถึงหน้าผมจะโหด แต่จิตใจอ่อนไหวเหมือนกันนะน้า san ฮี่ๆๆ

Confirm ครับ Confirm !!!!!!!

ตอนผมขับรถไปโคราชกับน้าปิ๋วและน้ายอดเยี่ยมนะครับ....ประมาณช่วงสระบุรี ที่มีรถบรรทุก ขนหินเยอะมาก ได้มีรถ 18 ล้อพุ่งข้ามเกาะ กลางถนนวิ่งตรงเข้ามาทางรถผม ด้านซ้ายมีแม่ลูกอ่อนเข็นรถเข็นเด็กทารกอยู่ แล้วรถคันหน้าก็เป็นรถบรรทุกแก้ส ...สถานการณ์กระชั้นชิดมาก......

สิบแปดล้อ ไถลเข้าหารถผมอย่างแรง.....ตอนนั้นเบรคก็เบรคไม่อยู่แล้วครับ
เด็กทารกผมก็กลัวชน.....
รถแก๊สคันหน้าผมก็กลัว....!!!!

ตอนนั้นผมตกใจมาก คุมสติไม่อยู่ครับ.....
น้าปิ๋วที่นั่งอยู่ด้านหลัง .... ค่อย ๆ เอามือจับไหล่ด้านซ้ายผมแล้วพูดเบา ๆ ว่า

ร็อคตื่น...พี่ศักดิ์ชัยออกจากห้องน้ำแล้ว....!!!!!

อ้าว....เราแวะปั๊มน้ำมันเองหรอเนี่ย...ปัดโธ่!!!!
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
25-11-2007, 18:27
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
text - by ping - 25-11-2007, 15:35
RE: สุขสันต์วันพระจันทร์เต็มดวง - by Therock - 25-11-2007, 18:27

Forum Jump: