Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
bobonuii19 Wrote:น้าสัน ชื่อสร้างสรรค์มากเลย ช่วยตั้งให้ป้านุ้ยบ้างจิ เอาแบบความหมายดี ๆ นะตัวเองBig Grin ว่าแต่น้าสัน ไม่ไปลอยอังคาร เอ้ย ลอยกระทงกะเค้าบ้างเหรอคะเนี่ย

อย่าให้ผมตั้งชื่อให้เลยครับ เดี๋ยวจะน่ารักไปหมด

ช่วงนี้ไม่กล้าออกไปลอยกระทงครับ คนรักเยอะ

เดี๋ยวโดนคนถีบตกน้ำ!!!

pinkuitarz Wrote:พี่สันคะ...ทำไมยังจะว่างมีเวลามาโพสท์เล่นๆในบ้านสีฟ้าได้อีกล่ะคะ?? ทำไมไม่เอาเวลาไปตระเตรียมเรื่องงานแต่งซะล่ะ?? ถ้ากะจะเตรียมใกล้ๆ ระยะเผาขนเนี่ย ไม่ได้เลยนะคะ ไม่ได้ๆ Sad โน โหน่ โน่ โน้ โหน Big GrinTongue

ใครบอกว่าพี่ไม่ได้ทำอะไรจ๊ะ

ตอนนี้ยังนั่งร้อยมะลิ ไว้จัดพานวันหมั้นอยู่เลยครับ!!!

แฟนพี่ให้ประหยัดทุกอย่าง ประมาณว่า ใช้แรงงานพี่

เยี่ยงทาส!!!!

................

ทาสหัวใจ

ฮิ้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววว
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
24-11-2007, 22:39
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by san - 24-11-2007, 22:39

Forum Jump: