Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
SARUN Wrote:
bobonuii19 Wrote:แต่เวลาหนูจะห่างน้อง song เนี่ย ชี ไม่ยอมจะทำย้งไงหละเนี่ย
ตอบ...งั้นต้องทำใจ ถือซะว่า เป็นบุญกรรมที่ทำร่วมกันมา

งั้นป้านุ้ยคงต้องก้มหน้ารับ...........ต่อไปด้วยความยินดีค่ะ

ว่าแต่ ป้าแดงคะ น้ารัน หมายฝามว่าไงเนี่ย ที่ให้หนูไปอยู่กะป้าแดงซะให้มากเนียRolleyes
ตอบ...เผื่อจะซึมซับความอ่อนหวาน มาแทนไง (อ่อนหวาน มิได้หมายไปถึง เค็มจัด หรือ เปรี๊ยวจี๊ดด)
เอาแบบกลมกล่อมเหมือนตะโก้ป้าแดงใช่ปะ ถ้าจะยากนะคะ เพราะส่วนใหญ่ป้านุ้ย จะมีรสเดียว (รสเฉย ๆ ) ไม่หวานเอาซะเลยอะค่ะ

น้ารัน ถามได้หรือเปล่าค่ะ ว่า น้ารันทำงานอะไรค่ะ ทำไมต้องรออีกตั้ง 7 วันอะค่ะ สงกะสัยจังงงงง
ตอบ...พนักงานบริษัทเอกชนย่านเพลินจิต ครับ

อ่าววววว น้ารัน อยู่ย่านเดียวกันนี่นา มาม๊ะ มาเจอกันเจอกัน มาซิมา มาเจอ gun เจอ gunBig Grin
24-11-2007, 12:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by bobonuii19 - 24-11-2007, 12:36

Forum Jump: