Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
SARUN Wrote:
bobonuii19 Wrote:[quote=SARUN]
ทำไงให้หน้าหวานดีอะค่ะ...
ไม่ยาก....
สาเหตุ ที่หน้าดูไม่หวาน มากจาก ป้านุ้ย อยู่ใกล้ชิดกะ ป้าซอง ฮีมากเกินไป จึงเกิดอาการหมอง
วิธีบรรเทาอาการ ; อยู่ใกล้ชิดป้าแดงเยอะๆ เข้าไว้ ไปไหนก็ไปกัน 2 คน ระวังอย่าให้สาวๆคนอื่นๆเข้าใกล้ เพราะจะทำให้ แพ้ ได้ แล้วอารการหน้าไม่หวาน ก็จะหายเป็นปกติ Tongue

น้ารัน เป็นคำแนะนำที่ดีนะคะ แต่เวลาหนูจะห่างน้อง song เนี่ย ชี ไม่ยอมจะทำย้งไงหละเนี่ย แต่ป้านุ้ยไม่เคยมีปมด้อยนะคะ เวลาป้าอยู่ กัน น้อง ซอง เนี่ย คือว่า ป้าก็มั่นใจในความสวยของป้าเหมือนกัลลลล Big Grin(จริง ๆ แล้วเปล่าค่ะ ไม่เคยคิดอะไรเลย)

ว่าแต่ ป้าแดงคะ น้ารัน หมายฝามว่าไงเนี่ย ที่ให้หนูไปอยู่กะป้าแดงซะให้มากเนียRolleyes

น้ารัน ถามได้หรือเปล่าค่ะ ว่า น้ารันทำงานอะไรค่ะ ทำไมต้องรออีกตั้ง 7 วันอะค่ะ สงกะสัยจังงงงง
24-11-2007, 12:13
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by bobonuii19 - 24-11-2007, 12:13

Forum Jump: