Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมอยากไล่มันไปจากผมซะที
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ผมอยากไล่มันไปจากผมซะที
Ether Wrote:
coldsteel Wrote:ป้าetherครับ เรื่องแผ่นผมไม่ลืมครับ แต่แผ่นมันอยู่บ้านที่บางแคครับ
ผมไม่ได้กลับนานแล้ว เด๋วหาทางกลับให้เจอก่อนแล้วจะเอาแผ่นให้ดูครับ
อ้อ แผ่นนี้ป้าjoanเล่นconcertกับเพื่อนหญิงล้วนครับ ไม่ใช่เล่นในคุก
oh..yehวันเสาร์มีเพื่อนแล้ว ใครว่างเชิญนะครับ มากันเยอะๆยิ่งดี
น้องกิจ..บอกค่าตัวไม่สน ขอให้เพื่อนมาเยี่ยมก็แล้วกัน ใช่ป่าว?
hey....the rockว่าไง พาใครไปลอยโคมหรือเปล่า เจอกันนะ (we never close at balinee)

บ้านอยู่บางแคนี่เอง...ไม่เป็นไรค่ะ แผ่นไหนก็ได้ที่เป็นป้าโจแอน ขอบคุณน้าเล็กมากๆค่ะ เสาร์นี้ไปคลายเหงากันที่บาลีนี่ .... ขอให้ทุกคนสนุกๆนะคะ

อ้าวป้า..ตกลงว่าวันนี้ไปลอยบาลีนี่ หรือว่าลอยกระทงกับใครกันคะ งง...
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
24-11-2007, 09:09
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ผมอยากไล่มันไปจากผมซะที - by dejemerry - 24-11-2007, 09:09

Forum Jump: