Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550
Author Message
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
RE: ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550
san Wrote:
Ether Wrote:ว่าแต่งานแต่งสัน นี่ น้าๆ จะขนเครื่องดนตรีไปเล่นกันรึเปล่าคะ หรือไปอมยิ้มให้กับเจ้าบ่าวเจ้าสาวอย่างเดียว...ไม่ใช่อะไรจะได้ช่วยกันคิดเพลง หวานๆอันเป็นมงคล เผื่อเราจะยึดเวทีในงาน แบบที่ยึดร้านบาลีนี่ เหอะ เหอะ

ผมตั้งใจว่า อยากให้ครอบครัวบ้านฟ้า ที่มาในงานแต่งงานของผม มาพบปะพูดคุยกัน ทานอาหารร่วมกัน นั่งฟังเพลงสบายๆ มากกว่าครับ

ขอบคุณพี่นิท จี ที น้ำใจงามมากครับ โทรมาหาผม บอกว่าสัน จะให้พี่ไปเซ็ทเครื่องให้มั๊ย

ขอบคุณ น้าป๊อบปี้ ที่จะจัดหา มือเปียโน ฝีมือดีให้อีก

และยังมีน้าๆ อีกหลายคนที่จะช่วยเหลืออุปกรณ์ดนตรีครับ

ขอบคุณมากจริงๆครับ

ผมเกรงใจจริงๆครับ แค่ให้เกียรติมาร่วมยินดี ผมก็ดีใจแย่แล้วครับ

เอาไว้ผมกะจัดงานเลี้ยงเล็กๆอีกที เจ้าสาวผมจะได้ชมฝีมือดนตรีคนในบ้านฟ้า

และได้สัมผัสนิสัยที่น่ารัก ของทุกๆคน

งานนี้ เล่นกันให้มันส์หยดเลยครับ!!!

ขอบคุณครับ

สันหวาน

ทีแรกอ่านเป็น "ผมกะจะจัดงานแต่งเล็ก ๆ อีกที" ตกใจเลยครับ น้าสัน ยังไม่เริ่มงานแต่ง น้าวางแผนมีงานใหม่อีก 55555 เจ๋งจังเลย
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
23-11-2007, 16:01
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550 - by Kitja - 23-11-2007, 16:01

Forum Jump: