Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550
san Wrote:[quore=karn]
[quote=dejemerry]
น้าสันหมานนนนนนนน...เกรงใจ..ที่จัดให้ก็ไม่ต้องแล้วใช่มั้ย ไปเฉย ๆ
ซองก็ไม่ต้อง เป็นเจ้าบ่าวที่สปอร์ตจริง ๆ งั้นป้าแดงขอเอาญาติไปด้วย
อีกสัก 10 คนนะจ๊ะ.คนกันเองทั้งน๊านนนนน.... Big Grin

ทุกวันนี้ผมนั่งรถสอร์ต สองประตู มาทำงานทุกวันครับ

รถที่มีประตูด้านหน้า และมีประตูด้านหลัง มียี่สิบหน้าต่างด้วย ลมโกรกสุดๆเลยครับRolleyesRolleyesRolleyes
[/quote]

อ้าว...ก็ไปแบกข้าวสารจะให้เดินไปอีก ก็คงไม่ไหวมั้ง นั่งรถเมล์ก็ดีแล้วสบายดีออก..

san Wrote:[quote=dejemerry]
ต๊ะกับน้ากานเหมาะสมกัน หน้าตาละม้ายคล้ายกัน ไม่บอกนึกว่าพี่น้องกันจริง ๆ นะคะ

แสดงว่าน้ากาน เป็นคน เอาพี่เอาน้อง

ผมหมายถึง เอาอกเอาใจนะจ๊ะ

จุ๊บ จุ๊บRolleyesRolleyesRolleyes

จะแต่งงานอยู่ยังจะมาทะลึ่งอีก..เดี๋ยะ..ปั๊ด..เหนี่ยว..Tongue
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
(This post was last modified: 23-11-2007, 13:21 by dejemerry.)
23-11-2007, 13:17
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550 - by dejemerry - 23-11-2007, 13:17

Forum Jump: