Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมงาน Bourgeois & Boutique Guitar Meeting & Work Shop
Author Message
Cin Offline
Love will keep us Alive

Likes Given: 253
RE: ขอเชิญร่วมงาน Bourgeois & Boutique Guitar Meeting & Work Shop
(31-05-2014, 16:42)nhoy Wrote: ผมต้องขอโทษน้า Cin ด้วยครับ ตั้งใจจะไปร่วมงานด้วย แต่ที่สุดก็ติดธุระ อดไปเลยครับ
เมื่อวันอาทิตย์ที่แล้ว ผมเองยังไปดูสถานที่ไว้ก่อนที่ The Emporio Place (ซึ่งวันนั้นร้านปิด) คุยกับ รปภ. ดูที่จอดรถไว้เรียบร้อย
ป่านนี้ทุกท่านคงได้สัมผัส Bourgeois, Martin, Santa Cruz, Merrill, Lowden และได้สนุกกันแล้ว ขอให้มีความสุขกันมากๆ นะครับ

ป.ล. ขอบคุณน้า Rham ด้วยครับที่กรุณา Line มาชวนครับ

ไม่มีโอกาสได้เจอน้าหน่อยเลยครับ งานสนุกและเป็นกันดีครับ แถมได้ลองฟังกันจนเมื่อยหูไปเลย
ไว้โอกาสหน้าคงได้พบกันครับ

(01-06-2014, 15:24)surasakluang Wrote: งานเมื่อวานสนุกและได้ประสบการณ์ใหม่ๆเยอะมาก ขอบคุณน้าซินมากๆๆๆสำหรับงานดีๆแบบนี้ อยากให้จัดอีก ตอนนี้ตั้งหน้าตั้งตารอดูคลิปอย่างเดียว (เปล่ากดดันนะครับ) ต้องบอกว่าเสียดายแทนคนที่ไม่สามารถไปได้จริงๆ กีต้าร์ดี ดนตรีไพเราะ ติดใจน้องคิงส์มากๆ จัดอีกนะครับ

ขอบคุณพี่สุรศักดิ์มากๆครับที่กรุณาหิ้วกีต้าร์เด็ดๆมาให้ร่วมทดสอบ ทดลองถึงสองตัว
เรื่องคลิปขอเวลาอีกนิด เพราะเพิ่งกลับมาถึงเดี๋ยวนี้เองครับ
เห็นด้วยครับว่าน้องคิงส์เล่นดีมากครับ เรียบเรียงการเล่นออกมาเพื่อให้กีต้าร์แสดงศักยภาพได้อย่างเต็มที่ เดี๋ยวรอดูคลิปนะครับ
ใครที่ถ่ายรูปไว้อยากให้มาช่วงลงให้ดูด้วยครับ ผมเองทำหน้าที่หลายอย่าง มีแต่รูปถ่ายแบบเร็วๆจากกล้องมือถือเท่านั้น
งานต่อไปต้องมีแน่นอนครับ เพราะว่างานนี้เห็นเงียบๆ ไม่คิดว่าคนจะมาร่วมงานสี่สิบคน ถือว่าเยอะกว่าที่ผมคาดไว้มากครับ
01-06-2014, 18:18
Find Like Post Reply
[-] The following 1 user Likes Cin's post:
surasakluang (01-06-2014)

Messages In This Thread
RE: ขอเชิญร่วมงาน Bourgeois & Boutique Guitar Meeting & Work Shop - by Cin - 01-06-2014, 18:18

Forum Jump: