Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550
Labour Wrote:ที่หน้าการ์ดเชิญเขียนว่า "ผมและครอบครัว" บังเอิญครอบครัวใหญ่ครับ อยู่กันหลายสิบคน
ประเดี๋ยวจะถามให้ครบนะครับ ตอนนี้ว่างและตอบรับแล้ว 9 คน ใช้การ์ดเดิมที่ผมใส่ร้อยนึงนั่นแหละ.

งั้นผมคิดค่ารถที่ไปส่งน้าออกมาจากบ้านเต่า ประมาณ 500 เมตร

คิดเซนติเมตรละ 100 เท่ากัน ..... แล้วกันนะจ๊ะRolleyes

bobonuii19 Wrote:
.::.pOoH.::. Wrote:คุยกันแต่เรื่องแต่งงานเต็มไปหมดหลายกระทู้ ปุ๊อายุยังไม่ถึงเกณฑ์ครับ ไม่เข้าใจ

ป้านุ้ยก็ไม่เข้าใจเหมือกันค่ะ แต่อาจจะสลัลกับน้าปุ๊นิดนึงค่ะ (เลยเกณฑ์)Cool

เรื่องของหัวใจ ไมมีใครกำหนด กฎเกณฑ์ ได้หรอกครับ

Katayoot Wrote:ไปด้วยคนนึงนะ น้า san มีไรกินมั่งอ่ะ... อิ ๆ ๆ อ่อ ซองไม่ต้องนะครับ
ไม่มีกระเป๋า เดี๋ยวหาย เหอ ๆ ๆ

ไม่เป็นไรครับ เรื่องเงินไม่ใช่ เรื่องสำคัญ

เดี๋ยวจัดโต๊ะพิเศษให้นั่งครับ นั่งตรงกลางเวทีเลย!!!

dejemerry Wrote:โห...น้ากรรมไปแอบแต่งงานมาตั้งแต่เมื่อไหร่กันคะ..Big Grin ดูท่าจะหลายปีอยู่นะคะ
อายุก็ปูนนี้แล้ว อย่างว่านะคะ ไม่แต่งก็ไม่รู้จะอยู่ไปทำไมเนอะน้าเนอะ
ป้าแดงเห็นน้ากรรมเอารูปแต่งงานมาให้ดู เอาของป้าแดงไปดูบ้างนะคะ
นี่ก็เพิ่งผ่านมาไม่นานนี่เองค่ะ แค่ 16 ปี...Big Grin

[Image: 01lv8.jpg]

พี่แดงนี่สวยตั้งแต่เกิดเลยหรือเปล่าครับBig GrinRolleyesBig Grin

ส่วนน้าป๋อ ยิ่งแก่ ยิ่งหล่อ

เผลอๆ หล่อ สุดๆ ตอน อายุ 95 !!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
23-11-2007, 10:32
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550 - by san - 23-11-2007, 10:32

Forum Jump: