Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550
coldsteel Wrote:พี่ป๋อครับ ของชำร่วยในงานแต่งแจกหนังสือ "ทำอย่างไรจึงจะได้ขึ้นสวรรค์" จริงๆหรือครับ
หนังสือเล่มนี้เยี่ยมมากเลยครับ ผมเคยอ่านแล้ว จำได้แม่นเลย ตอนใกล้จบเล่ม มีกระเทย
เขียนจ.ม.ถามผู้เขียนว่า"หนูเป็นกระเทยค่ะ ถ้าหนูตายไปแล้ว หนูจะได้ขึ้นสวรรค์ไหมคะ"
เพื่อให้ทราบโดยทั่วกันผู้เขียนก็เลยตอบไว้ในหนังสือเล่มนี้ในตอนท้ายเล่มว่า
"เมื่อหนูตายไป หนูจะได้ขึ้นสวรรค์แน่นอน แต่หนูจะต้องเข้าทางประตูหลังครับ"

นี่พี่เล็กถึงขั้นหมกมุ่นหนังสือเล่มนี้เลยหรือครับ

ผมสบายใจและ ที่มีคนหมกมุ่นเป็นเพื่อนผมครับ

ขอบคุณครับพี่เล็ก ที่ทำให้ผมค้นพบตัวเอง

dejemerry Wrote:จ๊ากกกกกกกกกกก...เปิปพิสดาร บาปกรรม ป้าแดงชอบบบบบบบบบบบบบ
ป้าแดงไม่เห็นแก่กินหรอกนะสันนะ วันแต่งน้าสัน ขอดูเมนูก่อนนะ ส่ง pm ให้
ป้าแดงดูหน่อยละกัน จะได้เอาเงินใส่ซองถูกนะ..เอ้อป้าแดงไม่เห็นแก่กินแต่เห็น
แก่ตัวชะมัดเลยล่ะ....

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาบอก ว่ามีรายการอาหารอะไรบ้างนะครับ พี่เเดงสุดสวย

วันนี้ขอตัวไปก่อน เจอกันพรุ่งนี้คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
22-11-2007, 19:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550 - by san - 22-11-2007, 19:17

Forum Jump: