Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550
dejemerry Wrote:
san Wrote:
dejemerry Wrote:ปากหมานนนนนน...จริงนะลูก เดี๋ยะปั๊ด...หยิกแก้มซะเลย...เขิลลลลล Wink
ยังแบกข้าวไม่เสร็จอีกเหรอจ๊ะ...น้าสันสุดหล่ออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ..

ดีใจจัง ที่ชมผมว่า ปากหมานนนนนนนน

ผมกลัวพี่แดง พิมตก นอหนู มากเลยนะครับ

ขอบคุณพี่แดง สุดสวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยRolleyesRolleyesRolleyes

ตอนนี้เหลือเราอยู่สองคน..สามัคคีกันไว้ดีก่าเนอะ..เอาเป็นว่าวันที่ 9 บ้านเต่า
ขอโต๊ะจีนพิเศษ 1 โต๊ะนะ บ้านเต่าไม่กิน ปลิงทะเล หนอนทะเล ไก่ดำ นะสันนะ
อย่าจัดมานะ ป้าแดงกลัว...เจง ๆ ไม่ได้พูดเล่นBig Grin

จะบ้าเหรอครับ ไม่มี่อาหารแบบนั้นหรอกครับ

มีแต่ อุ้งตีนหมี ผัดไส้คางคก และก็ สมองลิงทอดครับ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
22-11-2007, 18:48
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ลงชื่อไปป่วนงานแต่ง 9 ธันวาคม 2550 - by san - 22-11-2007, 18:48

Forum Jump: