Thread Rating:
  • 3 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
OPEN HOUSE VII งานเปิดบ้านครั้งที่เจ็ด
Author Message
zenpj Offline
Member

Likes Given: 1
RE: OPEN HOUSE VII งานเปิดบ้านครั้งที่เจ็ด
(15-12-2013, 19:06)pood Wrote:
(15-12-2013, 07:22)zenpj Wrote: ผมคิดว่าปีนี้น่าจะมี J45 มาด้วย เพราะเท่าที่จำได้ยังไม่เคยเห็นในงานเปิดบ้านเลยครับ

ถ้าไม่มีผมขออณุญาตจอง AJ ด้วยครับพี่

AJ มีคุณ Jayakorn จองตอนตีสามกว่าๆทาง hotmail แล้วครับ ถ้าคุณ zenpj ยังสนใจ J-45 ผมมี J-45 True Vintage ที่กำลังส่งมาแต่ยังไม่ถึง ที่บ้านตอนนี้มีแต่ J-45 ปี 1968 ครับ

ถ้าไม่สนใจตัวอื่นในลิสต์จะมาลอง j-45 ก็ใด้นะครับ ตัวใหม่น่าจะมาถึงก่อนสิ้นปี ราคาเจ็ดหมื่นกว่าครับ ส่วนตัวเก่าลลองใด้เลยครับ

ตัวใหม่

[Image: IgcIV4.jpg]

ขอขอบคุณในความกรุณาของพี่กฤษณมากเลยครับ

ผมเฝ้ากระทู้นี้มาตั้งแต่เช้าวันเสาร์ จนถึงประมาณตีหนึ่งครึ่ง แต่ผมดันเข้าใจว่า "เริ่มเปิดให้จองในวันอาทิตย์ที่ 15 ธันวาคมเวลา 00.00 น." เป็นคืนนี้ เลยไม่ได้จองไว้เมื่อคืนวันเสาร์ครับ งงกับตัวเองจริงๆ Big GrinBig GrinBig Grin ถือซะว่าไม่มีวาสนาต่อกันก็แล้วกันครับ จริงๆแล้วผมก็ยังมีความสุขกับ Yairi WY-1 ที่ได้รับเมื่องานเปิดบ้านครั้งที่สองอยู่ครับ เพียงแต่อยากได้กีต้าร์เสียงนักเลงๆ มาเสริมเขี้ยวเล็บหน่อยครับ

วันจันทร์สายๆ จะรบกวนโทรหาพี่กฤษณครับ
Less is more !!!
15-12-2013, 21:20
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: OPEN HOUSE VII งานเปิดบ้านครั้งที่เจ็ด - by zenpj - 15-12-2013, 21:20

Forum Jump: