Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
นอกจากปุ๊ทำเงินหายแล้ว......อาจจะ....
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: นอกจากปุ๊ทำเงินหายแล้ว......อาจจะ....
Maow Wrote:อยาก ก็ อยาก ได้ อยู่ หรอก ครับ เดอะ ร๊อค
แต่ ว่า ตั้ง แจ๋น เจ็ด....
ซื้อเสร็จต้องเอามือก่ายหน้าผากแน่นอน

น้าหม่าว อยากได้จริง ๆ รึปล่าวครับ....เดี๋ยวผมให้ บทสวดมนต์ เรียกสิ่งของ....ตกทอดมาจาก ปุโลหิต สมัยกรุงศรี.....แต่บทสวดมนต์เนี่ย ถ้าตกทอดกันมาดีจะ สวดได้ผลจริง ถ้าตกทอดไม่ดี....ก็ จะไหม้ บ้าง สุก บ้างแล้วแต่ เปิดไฟแรง น้อย แค่ไหน ฮรึ๋ยยยยย!!!! นั่นมันทอดปลาแล้ว

สวด วัน ละสามเวลานะครับน้าหม่าว

ตั้งนะโม สามจบครับ

ตะเองะ คะ ขอ กีตะ ระตะนัง ตะสะดุ ทายะ ละนะ ระกะ นะ จุ๊บ ๆ

แค่นี้ครับ.....ตั้งจิตอธิษฐาน สวดต่อหน้าภรรยา สุดที่รักครับ น้าหม่าว

ป.ล. แปลบาลีเป็นไทยได้ว่า ตัวเอง เค้าขอกีตาร์ ตัวสุดท้ายล่ะนะ....รักนะ จุ๊บ ๆ ๆ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
22-11-2007, 09:48
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: นอกจากปุ๊ทำเงินหายแล้ว......อาจจะ.... - by Therock - 22-11-2007, 09:48

Forum Jump: