Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
...น่าสงสาร....น่าสงสาร....สาวน้อย.....
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ...น่าสงสาร....น่าสงสาร....สาวน้อย.....
edo Wrote:....น้าปู กีตาร์ปะ ครับ....เค้าเป็นญาติกันจริงๆครับ5555...SETUP...SETUP....5555

มากัน มุขนี้ เดี๋ยวก็เจอ.......................

กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้ว......
ผมโทรหาเพื่อน...จะถามเกี่ยวกับ การสมัครใช้งาน อีเมลล์

ผม : เฮ้ย...เราต้องทำไงบ้างอ่ะนาย
เพื่อน : ก็กรอกข้อมูล ที่มันมีตัวแดง ๆ ให้ครบอ่ะค่ะ
ผม : อ่ะ กรอกแล้ว เรียบร้อย มันให้ password ไรมาไม่รู้เนี่ยเธอ
เพื่อน : ก็ใส่ชื่อ username ในช่องล็อคอิน แล้วก็ใส่ พาสเวิร์ด
ผม : ไหนอ่ะ ไม่เห็นจะมีเลย ล็อคอิน ...............................(เวลาผ่านไปครึ่งชั่วโมง)..................แก...ไหนอ่ะล็อค อิน ชั้นหาไม่เจอ สะกด ดิ

เพื่อน : L - O - G - I - N

ผม : อ้าวแก....มันไม่ได้อ่านว่า โล จิ้นหรอ.....คล้าย ๆ เวอร์ จิ้น อ่ะ

เพื่อน : (ควาย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!)

ป.ล. เหตุกาณ์นี้เป็นเหตุการณ์สมมติ นะครับ

555
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
22-11-2007, 09:40
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ...น่าสงสาร....น่าสงสาร....สาวน้อย..... - by Therock - 22-11-2007, 09:40

Forum Jump: