Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
นัดเล่นกอล์ฟในกรุงเทพปริมณฑลกันซักครั้งซิครับ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: นัดเล่นกอล์ฟในกรุงเทพปริมณฑลกันซักครั้งซิครับ
dejemerry Wrote:เธอต้องขึ้นไปแถวตะเข็บชายแดนไทย พวกพม่าแทงกบ อะไรประมาณนี้แหละ
ได้ยินข่าวว่าตอนนี้เดอะร็อคนอกจากเรียนภาษาเกาหลีแล้ว ยังกำลังเอาดีทาง
ตีกอล์ฟอยู่ใช่ป่าว พรุ่งนี้ไปไดร์ฟด้วยกันป่าวจ๊ะ พอดียังไม่มีใครจ่ายค่าลูกให้เลยอ่ะ
นะไปด้วยกันนะจ๊ะ..Big Grin

พรุ่งนี้ต้องทำงานตัวเป็นเกลียว หัวเป็นน๊อต....เก็บตังไว้......... ครับ

แล้วตัวแต่งาน Meeting บ้านฟ้า ... ผมยังไม่ได้เอา ไอ้เหล็ก 7 ที่มีอยู่อันเดียวของผมไปกระแทก ลูกกอล์ฟเลยคร๊าบบบบบบบบบ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
20-11-2007, 11:39
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: นัดเล่นกอล์ฟในกรุงเทพปริมณฑลกันซักครั้งซิครับ - by Therock - 20-11-2007, 11:39

Forum Jump: