Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม...
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม...
poPPie Wrote:ว๊ายยย... ป้านี่รู้เย๊อะจริงๆ พิธีสุหนัด นี่มันต้อง... มีดเล็กๆก็พอละครับ ขืนใช้ขวาน สงสัยน้อง San ผมคงจะนั่งร้องไห้ โฮ โฮ เพราะมันจะหายไปทั้ง " งวง " 5555

ผมว่า ผมคงตัวขาด หัวแบะมากกว่าครับ!!!

myakira Wrote:เราไม่ได้ต้องการตัวท่าน แต่การสร้างความร้าวฉานคืองานของเรา
เสี้ยม !!!

นิสัยน่ารัก จริงๆเลยครับ

เดี๋ยวซักพัก คงโดน เสียม!!!

art Wrote:โอ้โห! แฟนน้าสันสวยยังกับดาราเลยครับ ยินดีด้วยนะครับ

เอ่อ... ไม่ทราบชวนไปหมดทั้งบ้านนี้เลยรึเปล่าครับ โต๊ะจะพอมั๊ยเนี่ยะ.... Smile

ขอบคุณมากครับน้าอาท

ถ้าได้รู้จักกันก่อน ผมคงได้ไปช่วยอุดหนุน ถ่ายรูปที่ สตูดิโอต้นรัก แล้วครับ

เอาไว้เดี๋ยวผมมีลูกปุ๊บ จะไปถ่ายปั๊บ เลยแล้วกันนะครับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
19-11-2007, 21:37
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - by san - 19-11-2007, 21:37

Forum Jump: