Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขายของสะสม
Author Message
ยอดเยี่ยม Offline
ลักเมา

Likes Given: 116
RE: ขายของสะสม
(07-03-2013, 22:56)กีต้าร์เก่า Wrote: โห........... กระเป๋า ผ้า แพงเกือบเท่า กระเป๋าหนังแท้......ม่ายเอาหรอกครับ.....
แต่............ t5 ลำตัวมันบางน๊ะครับ.......
แต่............ ถ้าหนังแท้ น้าม่อน ซื้อไว้ก็คุ้มครับ.......
กระเป๋าใบติ๊ดเดียว ก็เกือบหมื่นแล้ว.........
น้าป๋อ....... ต้องทำใจกะพ่อค้ารายนี้ครับ....... รอดูของสะสมของแกต่อไปดีกว่า ครับ....อิอิ

Rolleyes ตอนที่ผมสั่งซื้อมายังคิดว่าตัวเองบ้าไปหรือเปล่า
ราคาส่งถึงเมืองไทยราคานั้นจริงๆครับ บางคนบอกว่าซื้อ Hardcase ดีกว่า
แบบพี่เว็บบอกไว้ล่ะครับ..
Hardcase ดี..ปลอดภัย แต่ไม่สะดวกด้วยประการทั้งปวง Cool

อย่างไรก็ตาม...กระเป๋าผ้า T5 รับแลกกับ VOX DA20
ตัวที่มีกลิ่นบุหรี่ติดอยู่ด้วยนะครับพี่แป้ง เดี๋ยวผมเพิ่มตังค์ให้ Big Grin
*** ตัวที่ใช่ ไซส์ที่ชอบ ***
08-03-2013, 10:53
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขายของสะสม - by ยอดเยี่ยม - 08-03-2013, 10:53

Forum Jump: