Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม...
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม...
povation Wrote:(ภายในงานจะจับฉลากผู้โชคดีเพื่อได้สิทธิอยู่เป็นสักขีพยานรักของคู่บ่าวสาวตลอดจนรุ่งเช้า!)

ใจคอจะเข้าไปอยู่ในเรือนหอด้วยกันเลยหรือครับ

ผู้ชายไม่รับเพิ่มนะครับ รับเพิ่มแต่ผู้หญิงครับRolleyes

pinkuitarz Wrote:ไปด้วยคนค่ะ!!! Big Grin

แต่อยากจะขอเสนออะไรหน่อยนะคะ.. มีความคิดว่า ถ้าเจ้าบ่าว มีการเล่นกีต้าร์โชว์สัก 1 เพลงให้เจ้าสาว ยืนดู(อย่างตั้งใจ)อยู่บนเวที ก็จะดีเหมือนกันนะคะ แต่ต้องให้เจ้าบ่าวเลือกเพลงที่ดีที่สุด มีความหมายเหมาะสมกับบรรยากาศของงาน มา... แล้วเจ้าสาวคงจะต้องอมยิ้ม ดีใจจนบอกไม่ถูก ซึ้งใจแบบสุดขีดเลยล่ะค่ะ ปิ๊งคิดอย่างนี้นะคะ

ลองพิจารณาดูค่ะ นี่แค่เสนอนะคะ... Smile

ขอบคุณน้องปิ๊งที่น่ารัก ทุกวันนี้พี่ก็ยังเล่นกีต้าร์ร้องเพลงให้ฟังอยู่เลยครับ

พี่ใช้กีต้าร์จีบตั้งแต่รู้จักแล้วครับ (มีดีอยู่อย่างเดียว)

ถ้าให้surpriseจริงๆ ให้เค้าเล่นและร้องเพลง

แล้วพี่ยืนเขิล ดีกว่า น่ารัก กว่ากันเยอะRolleyes

Kitja Wrote:แค่งานมิตติ้งก็ครึ่งร้อยกว่า ๆ งานแต่งงานเฉพาะบ้านสีฟ้า 12 โต๊ะ 5555

น้ากิจจังครับ งานแต่งนะครับ ไม่ใช่ งานมโหรสพ!!!

dejemerry Wrote:ไปแต่ตัวกะหัวใจได้ป่าวคะ อยากไปดูหน้าน้าสันขวานเป็นครั้งสุดท้าย...Tongue

ผมยังไม่ตาย ถ้าจะตาย ก็ประมาณว่า รักแฟนผมตายเลยครับ

ฮิ้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

Maow Wrote:หลังจากคืนวันที่ 9 ธันวาคม
น้า san ก็จะโดนใส่กุญแจครับ
ออกไปไหนมาไหนต้องขอวีซ่า
งานนี้คงป่วนได้น้อยลง

ผมแต่งงานเพื่อหวังสมบัติครับ

แฟนผมทำธุกิจเกี่ยวกับ ที่..ครับ

ที่นอน กับที่ เขี่ยบุหรี่!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
19-11-2007, 20:19
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - by san - 19-11-2007, 20:19

Forum Jump: