Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
..ก๊อกๆๆๆ..กลับมาแล้วคร้าบบบบบบบบบบ..
Author Message
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Likes Given: 0
RE: ..ก๊อกๆๆๆ..กลับมาแล้วคร้าบบบบบบบบบบ..
ยอดเยี่ยม - กีตาร์69 Wrote:นายกสภามหาวิทยาลัย

ผมยินดีสละตำแหน่ง.....ยอดแย่.....ให้กับคุณ Hattaya111 เลยครับ ใช้ชื่อนั้นจนเว็บแตกกระจาย
ตอนนี้ได้ตำแหน่ง....ยอดเยี่ยม.....มาจากการประกวดสุดยอดหนุ่ม Leo ปี 2006-2007 แล้ว

ก่อนหน้านั้นเตรียมประกวด เดอะสตาร์ 555
อุตสาห์ฟิตร่างกาย ทั้งวิ่ง 100 เมตร ว่ายน้ำ 200 เมตร สอบข้อเขียนผ่านตลอด ทั้ง GMAT, TOEFL
แต่วัดส่วนสูงไม่ผ่านเลยตกรอบแรก ก็เสียใจนิดหน่อยครับ แต่ไม่เคยท้อ
หมอ edo อย่าท้อครับ!! ปีหน้าสมัครใหม่ ผมสมัครด้วยคนครับ

........................................................
สี่เต่าเธอ

น้าเตรียมตัวอย่างกับจะสมัครเรียน รด,
Acoustic is my life..........
19-11-2007, 14:49
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread

Forum Jump: