Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ
ผมเองก็ งง คับ Smile

จริงๆ ผมตั้งกระทู้ขึ้นมาเพื่อถกกันครับ แชร์กับสิ่งที่ทุกคนทราบข้อมูลอะไรมา
ก็มาแชร์กัน ไม่ใช่มาชี้นำหรือโน้มน้าวให้ร้าย

คนที่ควรจะมีผลกระทบน่าจะเป็นรายการและทีมงานที่เกี่ยวข้อง

ไหงเป็น pooslash อันนี้ งง.... ผมก็ถือว่าเค้ามีสิทธิ์เค้ามาแสดงความคิด

หลังๆ พลาดไปหน่อย เสียหลัก ออกความเห็นเอียงสุดโต่ง
ด่าเหมารวมคนไทยนั่นนี่.... ออกอาการประคองแชมป์

น้าเบ๊งแชมป์รายการผมก็รู้จักนะ แต่ไม่สนิท คือผมซื้อของเค้าหลายรายการอยู่
แต่ไม่ตีซี้เพื่อประโยชน์ ชอบก็ซื้อ มีปัญหาสินค้าก็เคลียร์กันจบ
ไม่ถึงขนาดซื้อมาแล้วสุดยอดนอนกอดแทนเมีย ... จริงนะ Sad

pooslash นี่โทรหาผมนานแล้ว บอกว่ามี Blueridge BR-180
อยากลองเทียบ HD-28 ของผม ผมก็เอาไปให้ลองที่บ้านเลย
ลองเสร็จก็วิจารณ์กันไป ผมก็ชวนมาบ้านน้าป๋อ ถ้าอยากลองกีต้าร์ดีๆ
ซึ่งผมเป็นคนการันตีความไว้วางใจให้เค้าเข้าบ้านน้าป๋อเองครับ
ต้องขอบคุณผมนี่... นะจ้ะ

ถามว่าผม งง มั้ย 555+ แต่ผมชอบนะ
เค้าจีบปากจีบคอด่าเป็นชุดขุดวาทะคารมณ์หมาอมแฮคส์มาด่า
เวลาเจอกันกับ สมช. nimitguitar ผมโดนอำเรื่องนี้ประจำ Smile

ขอเชิญทุกท่านมา meeting กันถ้าว่างนะครับ
30 มีนาคม 2556 นี้ ผมกวนตีนแต่จริงใจและพูดจริงครับ
(This post was last modified: 08-02-2013, 04:26 by Katayoot.)
08-02-2013, 01:42
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ - by Katayoot - 08-02-2013, 01:42

Forum Jump: