Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพบรรยากาศ บ้านเต่า 17พฤศจิกายน50
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ภาพบรรยากาศ บ้านเต่า 17พฤศจิกายน50
.::.pOoH.::. Wrote:
myakira Wrote:
dejemerry Wrote:
.::.pOoH.::. Wrote:เห็นหน้าตัวเองตอนกึ่มๆ แล้วอยากจะเลิกเหล้า เลิกจน!

น้าปุ๊เป็นไรมากรึป่าวคะ...อยากเลิกเหล้า เลิกจน เลิกรัก เลิกคิดมากนะคะ Big Grin
โบราณว่าคิดมาก ใจน้อย หน้าผากจะกว้างนะครับ

หนูเป็นคนรุ่นใหม่ค่ะ ชอบหน้าผากกว้างๆ โหวงเฮ้งดีนะคะ

คู่นี้เค้าอะไรกันเนี่ย..ครับคะ..คะครับ...!!!Rolleyes

poPPie Wrote:
dejemerry Wrote:
poPPie Wrote:
dejemerry Wrote:เมื่อคืนพอแม่น๊อคเอ้าท์ เผลอแป๊บเดียว ลูกสาวโพ๊สต์รูปกระจาย นอนก็ดึก
ตอนเช้ายังอุตส่าห์มานั่งโพ๊สต์ต่อ..เวลาไหนเนี่ย.. เฮ้อ..เลือดนักสู้เนี่ย..
เหมือนพ่อ..เมื่อวานคุยเอ็มกะน้าป๊อปปี้ว่าจะตื่นมาโพ๊สต์ให้แต่เช้าเลย
แล้วที่เนี่ย..ป้าแดงจะต่อตรงไหนดีล่ะเนี่ย เอาเป็นว่ารอน้องปิ๊งมาโพ๊สต์
รูปต่อตอนเย็นก็แล้วกันนะคะ ป้าแดงจะลงบางรูปก็แล้วกันนะคะ.Big Grin

โหวว.. หน้าบานเป็น จานกระด้ง ! เด๋วๆ เค้ายังมี รูป ใบสุดท้าย อยู่
ชื่อ รูป ว่า " เต่า ซบกัน " แต่ยังไม่โพสตอนนี้ เก็บไว้ ปิด กระทู้ ละกันจ้าBig Grin

ไม่ต้องรอปิดทู้หรอกน้าป๊อปขา ลงตอนนี้เลยนะคะ ป้าแดงอยากดูซิว่าใครซบกะ
ใครตอนไหน เมื่อไหร่ ที่ไหน ทำไม ยังไงกันเนี่ย...Big Grin

อ๊ะๆ สงสัยแม่เต่าจะมาว..@!#$ เลยจำความไม่ได้

ps. รูปอยู่ในเครื่องที่บ้านครับ อิอิ .. ไม่บอก ? ปล่อยให้ " งง " Cool

สงสัยแอบถ่าย..ตอนที่เรากำลังกุ๊กกิ๊กกัน..จึ๋ย..อยากดูจังเยย...Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
19-11-2007, 13:22
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ภาพบรรยากาศ บ้านเต่า 17พฤศจิกายน50 - by dejemerry - 19-11-2007, 13:22

Forum Jump: