Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
..ก๊อกๆๆๆ..กลับมาแล้วคร้าบบบบบบบบบบ..
Author Message
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: ..ก๊อกๆๆๆ..กลับมาแล้วคร้าบบบบบบบบบบ..
edo Wrote:........ผมเป็นหมอ...ผมช่วยให้คนอื่นพ้นความทุกข์ได้....ผมเป็นศิลปิน...ผมก็ทำให้คนอื่นมีความสุขได้เช่นกัน.....แล้วถ้าเป็นทั้งสองอย่างหละ.....ก็ยิ่งจะสร้างความสุขให้ผู้คนได้มากขึ้นไปอีก.......ผมมองและคิดเช่นนั้นครับผม...

เห็นดีเห็นงาม ด้วยครับ
ถ้า โครงการThe Star โดย เอ๊กแซกท์ ยังไม่รับตอนนี้...
ก็มามาอยู่ โครงการ The Star Dust โดย บ้านสีฟ้า ไปพลางๆก่อน ได้เข้ารอบทุกคน ได้สร้างความสุขให้ผู้คนได้มากขึ้นไปด้วย แว่วๆ ว่าจะเปิดรับสมัคร ช่วงเดือน ก.พ.ปีหน้า มีรอบคัดตัวแทบทุกสัปดาห์เลย มามะ มามะTongue
19-11-2007, 08:30
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ..ก๊อกๆๆๆ..กลับมาแล้วคร้าบบบบบบบบบบ.. - by SARUN - 19-11-2007, 08:30

Forum Jump: