Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ปิดการขาย ขายกีต้าร์ Ovation C2078 LX custom elite
Author Message
tnw2003 Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ขายกีต้าร์ Ovation C2078 LX custom elite
ผมอยากจะเล่าเรื่องส่วนตัวนิดนึง แต่เกี่ยวกับกีต้าร์เนี่ยแหล่ะคับ ผมได้มีโอกาศไปเรียน ป.ตรี ที่ประเทศฝรั่งเศส ว่างๆผมเลยไปลงเรียนกีต้าร์ที่สถาบันแห่งนึง อาจารย์ผมเป็นคน Finland เขามีกีต้าร์ครบทุกยี่ห้อเลยคับ ไม่ว่าจะเป็น ไฟฟ้าหรืออะคูสติก เขาให้ผมเลือกว่าชอบที่จะเรียนกับกีต้าร์ตัวไหน ผมหยิบ Ovation มาแบบไม่คิดเลย เพราะสมัยก่อน หลังเต่าดังมาก นั่นเป็นครั้งแรกที่ได้เล่น ovation ต่อมาก็ลองพวก Gibson Taylor Martin ก็ชอบทุกยี่ห้อแหล่ะคับ ผมเรียนได้ปีกว่า ก็ไม่มีเวลาไปลงเรียนต่อ เพราะเรียนที่มหาลัยหนักมาก เลยห่างๆไป แต่ที่บ้านมี อะคูสติกของ smick และ ไฟฟ้า ของ epiphone ก็พอถูไถ ทำไงได้ เป็นนักเรียนอยู่ ทุนมันน้อย ก็รู้รู้กัน ก็เข้าใจนะคับ สำหรับคนที่มีใจรัก โทรหาผมได้ แต่ถ้าไอ้พวกที่จะซื้อไปเก็งกำไรต่ออีกที อย่าเสียเวลาโทรมานะคับ เพราะแค่ผมเห็นหน้า ผมก็มองออกแล้ว ว่ารักจิงหวังแต่งรึเปล่า กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก Tongue
03-01-2013, 13:19
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขายกีต้าร์ Ovation C2078 LX custom elite - by tnw2003 - 03-01-2013, 13:19

Forum Jump: