Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ปิดการขาย ขายกีต้าร์ Ovation C2078 LX custom elite
Author Message
tnw2003 Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ขายกีต้าร์ Ovation C2078 LX custom elite
แหม!!! เห็น comment ของคุณ pood แล้ว ค่อยทำให้ผมรู้สึกดีขึ้นมาเยอะเลยคับ ต้องขอบพระคุณจิงจิง คือที่ผมจะขาย ผมก็อยากจะขายให้คนที่เขารู้คุณค่าในตัวของกีต้าร์ ไม่ว่าจะรุ่นไหนก็เถอะ มันมีคุณค่าในตัวของมัน ไม่ใช่ไปมองแต่เรื่องราคา และก็มาบอกว่าซื้อที่โน่นถูก ซื้อที่นี่ถูกกว่ากัน อะไรแบบนั้น ไม่รู้นะ เวลาผมซื้อกีต้าร์ ผมจะไม่มองเรื่องราคาเลยคับคุณ pood ถ้าผมอยากได้ผมซื้อเลย อย่างตัวนี้ก็เหมือนกัน ทางนครหลวงการดนตรี เขาก็บอกผมอยู่ว่า ไม่มีอีกแล้ว ผมก็ไม่ได้สนใจอะไร เพิ่งมาอ่านข้อมูลจากคุณ pood เนี่ยแหล่ะ เอาเป็นว่า ผมขอบพระคุณอีกครั้งนะคับ ไม่อยากเรื่องมาก เด๋วเขาจะหาว่าเราฮั้วกัน จะเสียชื่อคุณเปล่าๆ แต่นับถือคับ คนที่รู้และรักกีต้าร์อย่างคุณ Smile

เมื่อวานนี้ หลังจากไปร้านกีต้าร์ที่สะพานหัวช้าง ที่มันตีราคาให้ผม 2หมื่นอ่ะ ผมก็แวะไปร้านแถว ถนนเพชรบุรีตัดใหม่ เด็กร้านนี้เขาตีราคาให้สามหมื่นกว่าๆ แต่ยังไม่รู้ว่ากว่าเท่าไหร่ และพอเขาลองเล่นดู เขาบอกว่าเสียงดี ชอบเสียง เขาเลยบอกว่า มีลูกค้าเขาคนนึง สะสม ovation อยู่ ขอให้รออีกซักสองวัน จะโทรมาบอก น่าจะได้ราคาดีกว่านี้ เพราะถ้าขายร้าน มันก็ได้ไม่น่าจะเกินราคาที่เขากำหนด ก็ดีนะ น้องเขายังรู้ว่า กีต้าร์มันดียังไง เราไม่ได้เอาของสั่วๆย้อมแมวไปขายเขาซะเมื่อไหร่ ยอมรอดีกว่ายอมขายให้กับใครก็ไม่รู้ ที่ไม่รู้จิงอ่ะ กร๊ากกกกกกกกกกกก Tongue
(This post was last modified: 03-01-2013, 11:14 by tnw2003.)
03-01-2013, 10:43
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขายกีต้าร์ Ovation C2078 LX custom elite - by tnw2003 - 03-01-2013, 10:43

Forum Jump: