Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Welcome to Bangkok....Mr. napman
Author Message
sukanyastory Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: Welcome to Bangkok....Mr. napman
สวัสดีค่ะ...

พึ่งมีโอกาสเข้ามาทักทาย...หลังจากหายหน้าไปหลายวัน

อยากขอบคุณน้องวันละเป๊กมากค่ะ...ที่ทำให้ทุกคนได้มาเจอกัน น้องน่ารักมากค่ะ ไม่ค่อยได้เข้ามาเยี่ยมบ้านฟ้าบ่อยๆเหมือนแต่ก่อนก็เลยไม่ค่อยได้มีโอกาสรู้จักสมาชิกใหม่...ได้เจอกันวันนั้นก็ประทับใจและดีใจมากที่ได้รู้จักกัน

สำหรับน้องหมู...รู้จักกันผ่านเสียงเพลงในเวปนิมิตมานานมากแล้ว...แต่ไม่เคยได้พูดคุยเป็นการส่วนตัว ได้มีโอกาสคุยกันวันนั้นรู้สึกดีมากๆ เหมือนได้น้องชายเพิ่มขึ้นอีกหนึ่งคน. ขอบคุณสำหรับมิตรภาพค่ะ....ต้องขออภัยที่วันนั้นโดนลิงบ้านพี่ป่วนจนหัวหมุนไไปหมดค่ะ วันหลังคงได้มีโอกาสเจอกันและร่วมสนทนากันอีกนะคะ

สำหรับน้าแนปและพี่อิ๊ม....ดีใจทุกครั้งที่ได้เจอค่ะ เหมือนเป็นญาติผู้ใหญ่ที่เคารพของครอบครัว. ต้องขออภัยที่วันนั้นร้องเพลงที่ขอไม่ได้ดีอย่างที่ตั้งใจไว้...หวังว่าน้าแนปคงให้อภัยเพราะไม่ใช่นักร้องตัวจริงค่ะ. ร้องทีไรพร้อมจะล่มทุกทีเลยค่ะ...สงสัยคงต้องขอไปเป็นสมาชิกแก๊งค์ล่มด้วยอีกคนTongue

สำหรับน้า saran ดีใจที่ได้เจออีกครั้งพร้อมหวานใจค่ะ และดีใจที่ได้แจมกันบนเวที...วันหลังถ้ามีโอกาสคงได้เล่นด้วยกันอีกนะคะ

สำหรับน้าท่านอื่นๆ ต้องขออภัยที่ไม่ได้พูดถึงทั้งหมด แต่ก็ดีใจมากที่ได้เจอกันในวันนั้นค่ะ
13-12-2012, 21:11
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Welcome to Bangkok....Mr. napman - by Cin - 19-11-2012, 21:05
RE: Welcome to Bangkok....Mr. napman - by tao - 21-11-2012, 09:01
RE: Welcome to Bangkok....Mr. napman - by sukanyastory - 13-12-2012, 21:11
RE: Welcome to Bangkok....Mr. napman - by Run - 29-01-2013, 18:48

Forum Jump: