Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
ขอขอบพระคุณอุปกรณ์กีต้าร์และแอม ของน้า Pood สุดหล่อ และ น้า Poppie สุดเท่ ที่นำมาให้สนุกสนานกันอย่างเต็มอิ่ม เสียงดีจนหลอนกันอีกแล้ว!!! รวมถึงกีต้าร์ของน้าคนอื่นๆที่หยิบติดมือกันมาด้วยค่ะ Big Grin

ขอบคุณอาหารที่แสนอร่อยจากบ้านเต่า ป้าแดงทำอาไรก็อร่อยเนอะ(ต้องขอโทษด้วยนะคะ เมื่อวานเกือบฆ่าคนซะแล้ว ไม้บาบีคิวเป็นอาวุธกะเสียบให้ตายคาไม้ นี่ถ้าหลบไม่ทัน คาดว่า อนาถแน่ๆ!!!)

ขนมจีนและบาบีคิวสุดอร่อยของแม่น้าต่าย ปูผัดวุ้นเส้นแสนอร่อยของดอกเรอะ และเครื่องดื่มเลิศรสของ น้าลิตเติ้ลอ้วน และน้า Pood ค่ะ

เมื่อคืนมีบาบีคิวอยู่ร่วมสามสิบไม้ น้า Pood เล่นซัดไปเกือบ สิบไม้!!! OH MY GOD!!!

สุดท้ายขอขอบคุณ น้าๆ ป้าๆ ทุกคนที่มาร่วมงานนะคะ เป็นวันที่ป้าแดง มีความสุขมากๆค่ะ

ขอบคุณน้าสันกำแพง สำหรับคำพูดดี ๆ ที่พูดกะเค้าก็เป็นด้วย ป้าแดงยืมหน่อยนะ
ตื่นมามันงง คิดไม่ออก Big Grin
ป้าแดง..Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
18-11-2007, 13:30
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ - by dejemerry - 18-11-2007, 13:30

Forum Jump: