Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
SARUN Wrote:
dejemerry Wrote:ไม่เป็นไรหรอกค่ะน้าหม่าว พรุ่งนี้ก็จะย้ายออกอยู่แล้วค่ะ..

ต้องการรถบรรทุก 10 ล้อ มะครับ ดอกเรอะมี!!!

เฉพาะกีต้าร์น้าป๋อ รถบรรทุก 5 คันแล้วมังน้าซ่าส์..
แล้วยังจะเสื้อผ้าป้าแดง ตุ๊กตาน้องปิ๊ง รถของน้องปั๊งอีก
10 คันพอดีจ๊ะ..

san Wrote:
SARUN Wrote:
pood Wrote:พรุ่งนี้คงเอากีต้าร์ไฟฟ้าไปให้ลองซักสองสามตัวครับ จะเลือกแต่ตัวที่ไม่มีขายในเมืองไทย ............เลยโทรฯไปจอง Roland JC-120 ใว้ตัวนึงแล้ว
เดี๋ยวจะแวะไปเอาก่อนไปบ้านเต่าพรุ่งนี้

ให้น้า San หาเช่ากลองไปด้วยเลยไม๊ครับ จะได้ซ้อม เป็นวงRock
ส่วนน้าปุ๊ ก็หาจองซื้อบ้านใหม่ ให้ป้าแดงไปด้วยทีเดียวเลย ...

จะให้ผมไปเล่นกลองอีกแล้วหรือครับ

ช่วงนี้ผมคงไม่ว่าง

ต้องไป เดินสายตีกลองยาวบวชนาคครับ!!!

เกรงใจน้าสันขวานจริง ๆ ไม่ต้องดีกว่า เพราะใช้กาละมัง ถัง โอ่งตีก็เหมือน
เสียงที่น้าสันตีกลองนั่นแหละ ไม่ต้อง ไม่ต้อง..Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
16-11-2007, 15:46
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ - by dejemerry - 16-11-2007, 15:46

Forum Jump: