Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ
Pick Guardถ้าเห็นแบบนี้เดาได้สองอย่างคือ 000 หรือ OM ก็ได้เพราะรุ่น OM-28 Marquisก็หน้าตาแบบนี้
แล้วก็เห็นด้วยว่าระยะการยืนไกลขนาด4-5เมตร ต่อให้สายตาดีขนาดไหนแค่ไม่กี่วินาทีจะเพ่งเห็นรายละเอียดบนกระดาษA3ได้เชียวหรือ
จะเห็นเลยหรือครับว่ามีมุกที่เดินรอบPurfling? รวมถึงเห็นเลยเหรอว่ามีมุกStyle42เดินบนฟิงเกอร์บอร์ด รวมถึงIvoroidที่ีเดินบนฟิงเกอร์บอร์ด

ผมลองทดสอบง่ายๆโดยเอาจอIMACที่บ้านใช้โปรแกรมเปิดดูรูป 000-42ที่ว่านี่ ซึ่งก็ขนาดใกล้เคียงกับกระดาษA3 แล้วยืนห่างระยะประมาณผู้เข้าแข่งขันครับ
จอIMACนั้นคมกว่ากระดาษที่ปริ้นต์มาอย่างแน่นอน และผลที่ได้คงเดากันไม่ยากนะครับ Big Grin

สรุปผมนอนหลับเพราะง่วง เปิดมาดูรายการวันนั้นแค่ไม่ถึง5นาทีผลอยหลับไป จริงๆตั้งใจอยากดูนะแต่เผลอหลับไปเฉยเลย สรุปว่าผมไม่ต้องเสียดายที่หลับไปวันนั้นใช่มั๊ย 555 Big GrinBig Grin

เซ็งห่านนนนนนน TongueTongue
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

(This post was last modified: 27-08-2012, 22:34 by piggyprince.)
27-08-2012, 22:34
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ - by piggyprince - 27-08-2012, 22:34

Forum Jump: