Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้....
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้....
Therock Wrote:
dejemerry Wrote:ร็อคมีแต่น้ำใสใจจริง.. ป้าแดงพูดถูกป่าวจ๊ะ ร็อคตกหลุมรัก แต่อย่าตกหลุมพรางนะจ๊ะ

แบบว่ารักจริงหวังแต่ง......หรืออะไรทำนองนี้รึปล่าวครับ......อิอิ พี่แดง....!!!!

แต่ถ้าจะตกหลุมพราง ผมคงต้องร้องเพลงนี้ ในงาน Meeting หน้า..."ถึงเค้าหลอก ก็เต็มใจให้หลอก.............................."

555

ร็อคตกหลุมรัก ทั้ง ๆ ที่รู้ว่าเค้าวางหลุมพรางไว้ล่อ อะจ้า......น้องซองฮี
อ่านไทยไม่ได้ แต่อีกหน่อยคงอ่านใจร็อคได้...กรู้........Big Grin

bobonuii19 Wrote:อ้าวววววว rock เปี๋ยนไป๋ปปปปปปปปปป ทีตอนโทรคุยกะพี่ไม่เห็นเป็นงี้เลยอะ

ข้างนอกสดใส ข้างใน...โต๊ะ.ตึง..ตึง..Wink
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
16-11-2007, 08:11
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - by dejemerry - 16-11-2007, 08:11

Forum Jump: