Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
Code:
คุณdejemerry
น้ำยายหยายยยยยย..พูดเล่นค่ะ..อุ๊ย..ผิดสูตรค่ะน้าอ้วนต้อง
ไก่ โก้ เกะค่ะ ม่ายช่ายยย..โก้ ไก่ เกะ ต้องคาวก่อนแล้วค่อยหวานนะคะ Big Grin

...ขอโทษครับ... แต่บางที ผิดสูตรบ้างก็เปลี่ยนความจำเจดีเหมือนกันนะครับ... พูดก็พูดเถอะ สโลแกน "ไก่ โก้ เกะ" เท่าที่มีโอกาสได้แวะเวียนไปบ้านเต่า 2 ครั้ง 2 ครา ผมว่าน่าจะเปลี่ยนเป็น "ไก่ โก้ กีฯ" แล้วล่าสุด มีแถม "เกาฯ" ให้หนุ่ม ๆ บ้านสีฟ้ากระชุ่มกระชวยอีก!!! ว่าไหมครับ....

Code:
น้าบูฯ
ไม่รู้จะมีวาสนาได้ลิ้มรส"ระคึ"หรือไม่?
ผมเอ่ยปากกับพี่เรื่องน้ำมนณ์กับพี่มาสามครั้งแล้ว
แต่.................ผมยังไม่รู้ชะตากรรมของตัวเองเลย
หากไม่พบผมพี่คงต้องทำตามที่ผมขอไว้นะครับ...
ขอร้อง.......................

ช่าย...3 ครั้ง ราวกับ "ชาย 3 โบสถ์" แล้วครับ!
...ชะตากรรม, จริงอยู่ ฟ้าดินกำหนด ทว่าลิขิตบางอย่าง ก็ขึ้นกับตัวเอง...จริงไหมน้า?

หากเสาร์นี้มิได้พบพาน และ "ระคึ" ก็ไม่อาจต้านเหล่าสหาย ผมยังมีน้ำมณฑ์มังกรโบราณอีกหนึ่ง... น้ำมณฑ์ แชงกรี-ล่า จากสิกขิมอีกหนึ่ง... น้ำมณฑ์แม่ชี (วาซ) อีกหนึ่ง... ไม่นับแชมเปญ และไวนด์ นอนตะแคงอยู่ในตู้เย็นอีกหนึ่งชั้นครึ่ง... - - ว่าแต่ว่า น้าฯ จะเคลียร์ชะตากรรมได้เมื่อใด ก็เมื่อนั้น...

Code:
คุณpood
...ผมว่าจะแบกกีต้าร์ไปให้น้า Littlenomad
ลองสามตัว เดี๋ยวเอาไฟฟ้าไปยั่วน้าเวบดีกว่า...

ยั่วกิเลสอีกแล้ว (ว่าที่) พ่อตา... - - สงสัยต้องขายกล้องขายเลนส์ สำหรับสำรองไว้เป็นสินสอดสู่ขอลูกสาวเพิ่มอีกแล้วกระมังเรา!...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
16-11-2007, 01:29
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ - by LittleNomad - 16-11-2007, 01:29

Forum Jump: