Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
Therock Wrote:ว้าววววววววววววววว

มีแต่คนตัดผมใหม่.......ขอให้มีอะไรใหม่ ๆ ดีขึ้นในชีวิต เร็ว ๆ นี้กันนะคร๊าบบบบบบสาธุ

................ พิมพ์ไป ชักเหม็นตัวเอง....ไปอาบน้ำก่อนดีกว่า คร๊าบบบบ พี่น้อง

ไปไหนหละเนี่ย พี่ก็ยังไม่ได้อาบเหมือนกัน ยิ่งกว่านั้นผมก็ไม่ได้สระ (มา 3 วันแล้ว) ช่างเค้าไม่ให้สระ เค้าให้เก็บไว้ก่อน เดี๋ยววันนี้ได้สระแล้ว สวยแต่เหม็น เอาไงดีเนี่ยBig Grin
16-11-2007, 00:23
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ - by bobonuii19 - 16-11-2007, 00:23

Forum Jump: