Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
dejemerry Wrote:
bobonuii19 Wrote:ป้าแดง ป้านุ้ยยัง dance ไม่ได้ อย่างที่ Song Hee โฆษณาไว้เลยอะค่ะ เลยไม่ไปดีก่า เกิดมาก็ไม่เคยจะ dance กะเค้า ทำไม ข่าวลือ เรา กลายเป็น แบกวิทยุ แล้ว dance อยู่แถวข้าวสารตอนกลางคืนหละเนีย งง

งอนและ...ป้านุ้ยเบี้ยวป้าแดงมาหลายครั้งแล้วนะคะ แล้วใครจะมาแบกวิทยุเต้น
ให้ป้าแดงดูล่ะทีเนี่ย..Rolleyes

ป้าแดง ไม่ต้องงอนหลอก ยังไง Song ก็ไปบ้านพี่ทุกอาทิตย์อยู่แล้วไม่ใช่เหรอคะ คงมีสัก อาทิตย์นึงที่หนูจะห้อยไปด้วย คือตอนนี้หนูต้องเก็บตัวหน่อยเนื่องจากหนูไปดัดผมมา ยังไม่คุ้นหน้าเลย (รู้สึกจะแก่) จริง ๆ ยิ่งแก่อยู่แล้ว แต่ Song อะจิ พาหนูไปทำมาที่ร้านเกาหลี โหหหหห พี่แดงง เทคนิคเค้า ล้ำลึกมาก (หรือว่า หนูไม่เคยเข้าร้านทำผมนานแล้วไม่รู้เน้อ คือหนูปล่อยยาวไปเรื่อย ๆ อะค่ะ) คือไปมา 2 ครั้ง ครั้งแรกไปซอยก่อน แล้วทึ่งมากค่ะ คือชี้ที่รูป ทรงผมที่ต้องการ ได้ออกมาอย่างน้านจริง ๆ นะคะ ทุก ทรง เพียง 400 บาท ทีนี้ ชอบมากเกินไป ช่างบอกว่า ถ้าจะไม่ต้องเซ็ตทุกวัน ต้องมาดันตรงปลาย ๆ อะค่ะ ก็เลยไปดัด ทีนี้ มันดันไม่เหมือนวันก่อนอะจิคะเนี่ย คงต้องรอให้คุ้นหน้าตัวเองก่อนเน้อ (อยู่ดีไม่ว่าดีหรือเปล่าเนีย) ไม่ใช่ว่า ช่างเค้าทำไม่เก่งนะคะ แต่ว่าหนูคงไม่ถนัดแบบดัดอะค่ะ Tongue

ส่วนหนู Song ก็ไม่แพ้กัน หนูไปตัดออก หนูไปต่อเพิ่ม สวยค่ะสวย เดี๋ยวพี่แดงเห็นเองวันเสาร์อะค่ะ
16-11-2007, 00:08
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ - by bobonuii19 - 16-11-2007, 00:08

Forum Jump: