Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สมาชิกใหม่มีเรื่องจะสอบถามครับ
Author Message
18monkey Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: สมาชิกใหม่มีเรื่องจะสอบถามครับ
(01-08-2012, 16:27)ยอดเยี่ยม Wrote:
(01-08-2012, 15:42)18monkey Wrote: พอดีว่าเพิ่งสมัครสมาชิกครับเลยอยากสอบถามครับว่า มีกระทู้ที่เกี่ยวกับเว็บบอร์ดแห่งนี้เปิดมาเพื่ออะไร
ผมอยากเข้าไปหาอ่านก่อนเพื่อที่จะได้ทำความรู้จักเบื้องต้นก่อนนะครับ

คุณ 18monkey เป็นสมาชิกมาแล้วกี่เว็บฯครับ
แล้วต้องถามคำถามแบบนี้ทุกเว็บฯที่สมัครเข้าเป็นสมาชิกหรือเปล่า Tongue

หากไปสมัครเว็บฯอื่น ผมอยากถามคำถามนี้บ้าง..
ขอบคุณมากครับ Big Grin

และผมไม่รับผิดชอบไม่ว่ากรณีใดๆที่น้อง Sarun ได้กล่าวถึงไป
http://www.nimitguitar.com/mybb/showthre...?tid=13332 Cool

ถ้าเรื่องกีต้าร์สมัครเว็บนี้เป็นสมาชิกเว็บเดียวครับ
ส่วนเว็บอื่นที่ผมเคยสมัครเค้าก็จะมีบอกครับว่าเปิดมาเพื่ออะไร
มีกิจกรรมอะไรบ้าง
หาอ่านได้ง่ายอ่ะครับ
ส่วนเว็บนี้ผมยังหาอ่านไม่ได้นะครับ..ก็เลยลองถามดูครับ
ถ้าไม่มีให้อ่านก็ไม่เป็นไรครับ..เดี๋ยวค่อยๆ หาอ่านไปครับ
น่าจะทำความรู้จักได้ไม่ยากครับ...ขอบคุณครับผม
07-08-2012, 13:53
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สมาชิกใหม่มีเรื่องจะสอบถามครับ - by 18monkey - 07-08-2012, 13:53

Forum Jump: