Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คุณสมบัติที่ดีของ Acoustic Guitar
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: คุณสมบัติที่ดีของ Acoustic Guitar
(18-07-2012, 10:29)วันละเป๊ก Wrote: กีต้าร์ทีดีของผมคือ เวลาผมอยากเล่นเพลงเศร้า มันจะรู้สึกว่าเศร้าจริงๆ
ไม่ได้ล้อเล่นนะ กีต้าร์บางตัวของผมที่คนอื่นชอบมากๆเพราะเสียงดี ผมไม่ได้ชอบมากขนาดนั้นเพราะเล่นเพลงเศร้าแล้วมันไม่เศร้าอะ Sad

อะไรจะเศร้าปานนั้นคุณน้องเป๊ก เศร้า หรือ หลายเส้า จ้ะ 5555 TongueTongue
เห็นออกจะแฮปปรี้ อย่าเล่นเพลงเศร้าเลย นะ นะ นะ Big GrinBig GrinBig Grin
เบื่อคนหล่อหญิงเยอะ เอ้ยกีต้าร์เยอะเจงๆ Tongue

ในนิยามของผมนะครับ

เล่นง่าย ร้องดัง เด้งดึ๋ง ถนัดมือ เวลากรีดแล้วตอบสนองได้ดีเยี่ยม
ที่สำคัญรับมือเราไหว ผมหมายถึงมีDynamicกว้างเพราะผมมือหนักชอบเล่นแรงๆ! Big Grin

ที่เอ่ยมากีต้าร์นะจ้ะ อย่าคิดมากกกกกกก Big GrinBig GrinTongueTongue
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

(This post was last modified: 18-07-2012, 15:02 by piggyprince.)
18-07-2012, 14:59
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คุณสมบัติที่ดีของ Acoustic Guitar - by piggyprince - 18-07-2012, 14:59

Forum Jump: