Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
VDO ในงานมีทติ้งมีให้ดูแล้วจ้า
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: VDO ในงานมีทติ้งมีให้ดูแล้วจ้า
Labour Wrote:แหม...ดีจัง ที่ได้ดูความทุเรศชัดๆ ของตัวเอง..ซ้ำแล้ว ซ้ำเล่า...ซ้ำแล้ว ซ้ำอีก ตอกย้ำซ้ำ ๆ ตุ่บ ๆ ๆ ๆ

ไม่มีใครเล่นคู่ไหน ที่เล่นได้ดีเท่าคู่เราแล้วครับ

ผมเห็นนั่งกินข้าวกันสบายใจ พูดคุยกันยิ้มแย้มแจ่มใส หัวเราะกันดังลั่นโต๊ะ

คู่เราสร้างรอยยิ้มได้จริงๆ

แต่ทำไมเห็นคนอื่นเล่นปุ๊บ ทุกคนตั้งใจดูกันมาก

บรรยากาศนี่เงียบเชียบเชียว แลดูโหวงเหวงสุดสุด!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
15-11-2007, 12:00
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: VDO ในงานมีทติ้งมีให้ดูแล้วจ้า - by san - 15-11-2007, 12:00

Forum Jump: