Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
@@@ ขายกระเป๋าใส่กีตาร์สำหรับทรง Dreadnought ยี่ห้อ Hiscox Cases ครับ @@@
Author Message
OLARN Offline
Member

Likes Given: 0
RE: @@@ ขายกระเป๋าใส่กีตาร์สำหรับทรง Dreadnought ยี่ห้อ Hiscox Cases ครับ @@@
ขอบคุณที่สนใจครับ กระเป๋มันเป็นรุ่น STD-AC ครับ พอมาใส่กีตาร์ของผมแล้วมันหลวมมากเกินไปครับ ตอนเข้ามาก็โดนภาษีไปสองพันกว่าบาทแล้วครับยังไม่รวมค่าสางอีก ราคานี้ถูกมากๆครับ พอดีว่าผมไม่มีกีตาร์ทรง dreadnought เลยสักตัวก็เลยปล่อยออกไปดีกว่าครับ (ไม่มีที่เก็บด้วยTongue)

(07-06-2012, 10:55)pood Wrote: ที่บอกว่าผิดขนาดนี่มันเล็กไปหรือใหญ่ไปครับ เป็นกล่องรหัสอะไรครับ

http://www.guitarplans.co.uk/HiscoxPages/GuitarSTD.htm

ถามเผื่อคนที่อยู่ต่างจังหวัดที่ไม่มีโอกาสใด้ลองครับ ราคาห้าพันห้านี่ไม่แพงเลยเพราะผมซื้อที่อังกฤษก็ประมาณสี่พันห้าแล้วยังไม่รวมค่าหิ้ว

ที่ผมไม่ซื้อก็เพราะไม่มีกีต้าร์ใส่ครับแต่ถ้าไม่มีใครสนใจก็เสร็จผมนะครับ
08-06-2012, 13:04
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: @@@ ขายกระเป๋าใส่กีตาร์สำหรับทรง Dreadnought ยี่ห้อ Hiscox Cases ครับ @@@ - by OLARN - 08-06-2012, 13:04

Forum Jump: