Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
@@@@@@@ เหลือ 3 ตัวแล้วครับ รีบตัดสินใจนะครับ ไปแล้วคงหามาไม่ได้ง่ายๆครับ ^^@@@@@
Author Message
pong555 Offline
Member

Likes Given: 3
RE: @@@@@@@ ขายกีต้าร์สุดๆจากกรุสะสม 4 ตัวครับ ;) @@@@@
โอวว์...เหลือ 4 ตัวแล้ว Big Grin

ตอนแรกผมเล็ง Fender Re 60s JE เอาไว้ แต่คาดว่า Radius น่าจะเป็น 7.25 ซึ่งผมเล่นไม่ถนัด ประกอบกับซ่อมบ้านไปเยอะ ของที่สั่งไว้ก็จะมาอีก เลยต้องปล่อยให้ลอยนวล ไม่งั้นละก็ ฮึ่ม.... Cool

เข้ามาเชียร์ครับ ของดีๆ หายากทั้งนั้น ใครงบเหลือจัดเลยครับ

ว่าแต่...พี่ป๋อของผม ไม่สนใจ PRS Dragon 2002 เหรอครับ เข้า Spec พี่ทุกอย่างเลยนะ คอ Brazilian แถม Top ประกอบด้วยสารพัดหอยอีก คนบ้าหอยตัวจริงอย่างพี่ ไม่น่าพลาดนะครับ 555...Big Grin

ปล. 1. ขายของซะขนาดนี้ จะเอาไปสร้างโรงพยาบาลหรือครับ Rolleyes
2. ขาย PRS เกือบหมด ถึงขนาดขาย Dragon แต่ไม่ยอมขาย ME ทั้ง 2 ตัว แสดงว่า ME ต้องมีอะไรดี ถึงไม่ยอมปล่อย อิอิ..
3. ไม่มี Acoustic มาปล่อยบ้างหรือครับ
25-05-2012, 10:45
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: @@@@@@@ ขายกีต้าร์สุดๆจากกรุสะสม 4 ตัวครับ ;) @@@@@ - by pong555 - 25-05-2012, 10:45

Forum Jump: