Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พี่ๆ เพื่อนๆ ค่ะ ข้อมือซ้ายของนู๋เจ็บมาก!!! ทำไงดีค่ะ
Author Message
kiss Offline
Member

Likes Given: 0
RE: พี่ๆ เพื่อนๆ ค่ะ ข้อมือซ้ายของนู๋เจ็บมาก!!! ทำไงดีค่ะ
folkenman Wrote:555

น้อง kiss ช่วงนี้เล่นกีต้าร์ไม่ได้ก็ฟังเพลงที่จัดให้ไปพลาง ๆ ก่อน ฟังแล้วเป็นไงบ้างชอบไหม๊ ส่วนเพลง Broken Herated Me ของ England Dan and John Fordcoly ของพี่มีทั้งเป็น คาสเซทและ CD แต่ตอนนี้ CD ชุดนี้ตอนนี้หาไม่เจอ เลยมานึกขึ้นได้ว่าเพื่อนยืมไปแล้วยังไม่เอามาคืนเลย เลยโทรไปถาม ได้คำตอบว่าจะรีบนำมาคืนเร็ว ๆ นี้ ถ้า Kiss จะรีบฟังก็ต้องเอาคาสเซทไปฟังก่อน แต่ถ้าต้องการเป็น CD England Dan and John Fordcoly ยังมีอีก 3 ชุด จะจัดทำให้ ชุดทีได้ไปก่อนหน้านั้นเป็นชุดรวมฮิต รอก่อนนะ 555

พี่ folkenman ค่ะ เพลงที่พี่ write มาให้ 3 แผ่น เพราะๆ ทั้งน้านเลยค่ะ ขอบคุณมากๆ เลยนะคะ ส่วนเพลง Broken Hearted Me ของ England Dan and John Fordcoly นู๋รอได้ค่ะ ขอบคุณมากๆ อีกครั้งหนึ่งค่ะ ถ้าพี่มีอะไรจะให้หนูช่วยเรื่องข้อมูลทางวิชาการหรืออะไรก็บอกได้นะคะ Smile ไม่รู้จะตอบแทนอย่างไรดีจริงๆ

นู๋ขอขอบคุณพี่ๆ และเพื่อนๆ ทุกคน ผ่านกระทู้นี้อีกครั้งด้วยใจจริงว่า หนูโชคดีมากๆ ที่ได้มารู้จักกับพี่ๆ เพื่อนๆ ที่ชอบดนตรีเหมือนกันและทุกๆ คนมีน้ำใจไมตรีเอื้อเฟื้อให้นู๋อย่างมาก นู๋มีความสุขมั่กๆ ที่ได้มารู้จักกับพวกพี่ๆ ขอบคุณจากใจอีกครั้งจริงๆ ค่ะSmile
music is my life
04-09-2007, 13:39
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พี่ๆ เพื่อนๆ ค่ะ ข้อมือซ้ายของนู๋เจ็บมาก!!! ทำไงดีค่ะ - by kiss - 04-09-2007, 13:39

Forum Jump: